Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAKATI KIPROTICH AKIIBUKA NA 200MIL UG SH kwa Gold Medal; Sisi Twaibuka na Mabegi Yamejaa

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Aug 16, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    WAKATI KIPROTICH AKIIBUKA NA SHILINGI MILION 200 UGANDA KWA KUSHINDA MEDALI OLIMPIKI, WASHIRIKI WA TANZANIA WAREJEA NA VISINGIZIO.


    • 16 August 2012


    [​IMG]
    Rais Yoweri Museveni wa Uganda ameiagiza Wizara ya Elimu na Michezo nchini humo kuhakikisha wanamichezo wa Uganda wanaoshinda medali katika ngazi ya Afrika na zaidi ya hapo wanapata usaidizi kutoka serikalini na pia kupatia ajira katika taasisi za serikali haswa Jeshi, Polisi, Magereza, Mamlaka ya Wanyamapori na Idara za Usalama.

    Museveni pia ameagiza Wizara hiyo kujenga kituo cha kisasa cha mafunzo cha michezo katika eneo la Sebei ndani ya mwaka mmoja na kusema wanamichezo walioajiriwa na serikali wanatakiwa kupewa muda zaidi wa kufanya mazoezi mbali majukumu yao ya kazi.

    Rais Museven alimkabidhi mshindi wa medali ya dhabu katika michezo ya Olimpik Stephen Kiprotich hundi ya shilingi milioni 200 na kuamuru fedha hizo ziwe zimeingia kwenye akaunti ya siku hiyo hiyo.

    MO BLOG: Wanamichezo wa Tanzania hongereni kwa kushiriki; lakini kusema ukweli kamati nzima ya Olimpiki ya Tanzania mnajisikiaje? Mtatoa sababu mpaka lini? Kuacha kutalii na Mizigo.

    Hizo pesa ni sawa na $ 80,000 ni zaidi ya Wamarekani wao ukipata Gold wanapewa $ 25,000

    [​IMG]


    Wapendwa Wamerudi Mizigo Kibao; Wametakata Walishiriki nusu siku wakakaa London siku 18 Mapumzikoni
     
  2. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Duh ni noma
     
  3. k

    kupe JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mkono wa CHADEMA haukosi hapo
     
  4. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    hii ni nchi yangu jamani naipendaaaaaaaaaaaaaa!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ninapata shida sana na jinsi sisi watanzania tunavyoongelea hawa wana michezo walioshiri Olympics London. Tunajikita sana kwenye ku-attack watu bila ya kuungalia tuliwaandaaje? Hivi ni kiasi gani serikali na watanzania kwa ujumla wetu tulishajadili Olympics? Tulichangia nini hadi wakafikia hapo walipo? Hawa wana michezo wametokana na juhudi binafsi, wanapata msaada next to nothing, kwanini tusione hilo?

    Kenya wamewekeza sana kwa wanamichezo wao, na walianza kujiandaa miaka mingi nyuma, hapa Tanzania tumekaa kupiga domo!

    Binafsi nawapongeza wanamichezo wote walioshiriki, hata kama hawakupata medal. Na nina hakika kama wangekuwa wamepata msaada huko nyuma wangeweza kufanya vizuri.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    watalii haooooooooooo tehe bongo bana
     
  7. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wamejiandaa kwa kiwango gani? ngombe asiyelishwa atatoa wapi maziwa?
     
Loading...