Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Kapuya karejea kutoka India akiwa hajambo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlalahoi, Oct 28, 2007.

  1. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2007
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Inasemekana kwamba laiti uhai wa kada huyu ungepewa uzito unaostahili basi yeye ndiye aliyepaswa kwenda nje kwa matibabu kwani hali yake ilikuwa mbaya zaidi ya ile ya Kapuya.Hatahivyo,kazi ya Mungu haina makosa japo kuna wakati uzembe na ubinafsi wa binadamu unachangia sana "kuharakisha maamuzi ya Mola eg kifo.
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni picha kamili jinsi gani Watanzania wasio na fedha wanakufa katika hospotali za Tanzania ambazo hazina huduma bora wakati viongozi na familia zao wanakwenda kutibiwa nje ya nchi. Viongozi wetu wangeboresha huduma katika hospitali zetu, naamini hata wao wasingekua na sababu ya kwenda kutibiwa nje na maisha ya Watanzania wengi yangesalimishwa.
     
  3. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2007
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Cheo chake ni kidogo, na nafikiri hakuwa na fedha ya kutosha kumpeleka nje.

    Anyway mimi nafikiri kama Kapuya alipelekwa nje kulikuwa na haja hata yeye kupeleka.

    Anyway mungu amlaze mahala pema peponi Amina.
     
  4. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2007
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Tunaambiwa Balali anaendelea na matibabu huko Marekani ilhali hata ugonjwa wake haufahamiki.Naamini kuwa gharama za matibabu zinatoka kwa walipa kodi wa TZ.
     
  5. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #5
    Oct 28, 2007
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    ...ajali ya kapuya ilikuwa mbaya sana ..at least ukiangalia mtu pekee atakayejuwa amepona ni kapuya..inabidi amshukuru sana mungu...yaani kupona kwa kapuya kwenye ile gari iliyoumia kama ya salome..ni as if useme salome angepona..ni kama ngamia kupenya kwenye tundu la sindano..
     
  6. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani umeshasikia anayemzungumzia dereva wa mama Mbatia? wote walipata ajali na wote walikuwa katika kutumikia taifa kila mmoja kwa nafasi yake lakini hata sijui kama mwili uliletwa au ulizikwa Iringa. Hii ndio hali halisi mwenye nacho ndie hujaliwa zaidi ukiwa masikini probability ya kufa mapema ni kubwa hata kwa vifo vinavyozuilika.
     
  7. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2007
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Balali siyo mgonjwa ameenda kupunguza stress!

    Maamuzi yake ya kisiasa ndiyo yanamsumbua.

    Hapa inabidi hata wanachama wa chama tawala wajue kuwa kina wenyewe na wenyewe ni wazito tu wadogowadogo hawala lao.
     
  8. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #8
    Oct 28, 2007
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    mlalahoi balali aliazimwa WB na pia anayo isurance policy..sasa nafikiri ana option yta kulipiwa na WB, au serikali but bora alipiwe na wamarekani siunajua sisi masikini...
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2007
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    total unfair
     
  10. K

    Keil JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2007
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ina maana aliazimwa kwa zaidi ya miaka 10? Hiyo insurance policy unayoisema Mzee Phill inalipiwa na nani? BoT au WB ama yeye mwenyewe? Kama wafanyakazi wa BoT wanalipiwa bima za afya (local) kwanini yeye Ballali asilipiwe matibabu yake nje ya nchi? Kama alikuwa tayari kuchota mabilioni ambayo ametuhumiwa kwenye ufisadi unategemea awe na huruma ya kutochota hela za matibabu yake akiwa US?

    Nimeona kwenye post nyingi sana hapa JF watu wanasema Ballali alikuwa anafanya kazi WB, hii si kweli bali alikuwa akifanya kazi IMF. Alitoka IMF akaja Bongo kama mshauri wa Rais wa maswala ya kiuchumi kabla ya kuteuliwa kuwa Gavana wa BoT mwaka 1998 details zaidi ziko hapo chini kwenye profile yake.

    Profile ya Ballali hii hapa:

    Personal Profile:
    1965, BA in Economics, Howard University, Washington DC; 1967, MA in Economics, Catholic University of America, Washington DC. 1967-1976, with the Bank of Tanzania: 1967-71, Economist; 1971, Senior Economist; 1972, Acting Director, Research; 1972-76, Secretary to the Board; 1973-76, Director, Research. 1976-97, with the International Monetary Fund: 1976-79, Economist, Fiscal Affairs Department, working as a Fiscal Specialist, Caribbean, West African and Asian countries; 1979-82, Desk Economist, Ghana; 1982-86, Senior Economist, working as Desk Economist, 1982-84, Ghana, 1985-86, Zimbabwe and 1984-85, Head, missions to Ghana; 1986-97, Deputy Division Chief, heading IMF missions to negotiate economic reform programmes, supervise and monitor the implementation of these reforms; 1997, Adviser. 1997-98, Economic Adviser to the President, State House, Dar es Salaam. Since 1998, current position. [ World Economic Forum - Retrieved on 3/7/2006 - www.weforum.org ]


    or http://www.afdevinfo.com/htmlreports/org/..%5Cpeo%5Cpeo_510.aspx
     
  11. M

    MC JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mungu ampumzishe Kada huyo, Kapuya umepona mwenzio ameondoka, ila Kapuya uwezo wa kifedha pia umekusaidi kupona kwako ukilinganisha na mwenzio ambaye angestahili kwenda huko ulikokuwa lakina hana uwezo, ila ni wazi kuwa hao maskini ndio wanaowapigia debe nyinyi wakubwa na kuwafikisha hapo mlipo.
     
  12. M

    Masatu JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio dunia.....
     
  13. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inauma sana
     
  14. S

    Samvulachole JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2007
    Joined: Oct 22, 2006
    Messages: 375
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    bado mnaham ya kurudi kuendeleza gurudumu la maendeleo?
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mnashangaa ya Kapuya.. vipi Mbowe (form 4 with poor grades) kwenda kusoma Hull (is struggling there), wakati bright young Mnyika with straight "A"( Division 1 points 7)anahangaika Kinondoni pale.

    Ndio dunia wenye nacho wanaongozewa......
     
  16. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    samvula thank you, maaana hawa waangalia pande zote za shilingi upande mmoja huuangalia kwa makengeza
     
  17. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2007
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Ila wewe ni mbwekaji tu wa sisiem anko.
     
  18. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mnyika anahangaika kivipi? Hajaenda university na grades hizo? Nitashangaa sana, labda kama kuna tatizo lingine la ajabu kabisa, lakini watu wa namna hiyo Tanzania huwa wanaenda university bila kipingamizi chochote.
     
  19. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nasikia ana mafua..
     
  20. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    i agree with u ila nachoona wajaribu hamisha mind na change the topic kijanja...kapuya ofcourse kapelekwa india kwa fweza zetu sie wananchi..tena kwa fungu ambalo yawezekana limeibwa walaa halijaandikwa mahali..sasa kama ni kupewa afya it means uhai wa ule mwingine haukuwa muhimu kwa ccm??wote walikua in one ajali...ila ndio hivyo dunia haiko fair ila ccm imezidiiiiiii
     
Loading...