Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati gani muafaka wa kuanza mahusiano mapya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kibali, Oct 5, 2011.

  1. k

    kibali JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wa MMU,naombeni maoni yenu juu ya hili,ni wakati gani muafaka wa kuanza mahusiano mapya baada ya kuachana na mpenzi wako??na nini naweza kufanya katika kipindi hicho cha break up kiweze kuniondolea upweke?naamini tutashare experience zetu na from there i will get something,mbarikiwe
     
  2. k

    kibali JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani semeni chochote basi
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ukiona uchungu umeisha moyoni mwako
     
  4. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    hakuna muda maalumu hapa, inategemea na wewe mwenyewe umechukulia vp hiyo break up!
     
  5. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama umebandua unabandika saa hiyo hiyo
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ubarikiwe sana na wewe...........................ukanuni.............................inategemea alikugusa kiasi gani........................na kuachana kwaweza kuashiria "Baby come back".....................................

    na yategemea kama kuna mazingir mazuri ya kupata kitu kipya murua au bora liende...........
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hata kama hakuna cha kubandika unabandika tu...........................kwa wanawake yawezekana ni sawa tu lakini kwa kidume lazima awe mwangalifu sana..............................Sirachi 36:21
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu kwanza unapaswa uyatambue mapungufu yako yaliyokupelekea mpaka ukaachana na mpnz wako wa awali,je unataka kuanzisha mahusiano mengne kwa ajili ya nini?na kwa faida ya nani?
    Maana unaweza kupuuzia kujiuliza maswali kama hayo na ukajikuta kila wakat unakuja jf kutaka ushauri kama huo,na mwisho wa siku utakuwa umeshaumia.
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo inategemeana na wewe mwenyewe,uanze baada ya lisaa limoja,wiki,mwezi,mwaka.......
     
  10. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 671
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Baada ya kukaa na kutafakari mapungufu yako na kupima ukimwi kama umesha ukwaa au bado.
     
  11. k

    kibali JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kaka,je kama sina uchungu wowote kwa sasa na nimebreak jana?
     
  12. k

    kibali JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana umesema kitu kinachoendana na mtizamo wangu,nitaliangalia hilo
     
  13. k

    kibali JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili nalo neno,lkn shurti awepo wa kubandika siyo?
     
  14. k

    kibali JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Point ya msingi mkuu Dio,je kama nimeshajitathmini within hrs baada ya kubreak?
     
  15. k

    kibali JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amen Ruta,hakuna mazingira ya baby come back ila kuna mazingira ya kupata kitu kipya,hapo unasemaje?
     
  16. k

    kibali JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa ndetirima,asante
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Yaani umebreak jana au juzi na unataka uanze mahusiano mapya
    hata harufu ya aliyekuacha haijatoka chumbani mwako unataka uanze upya
    Au uliyekuwa nae ulikuwa ni kwa ajili ya tamaa zako tuu na hakukuw ana real love mkuu
    Jitafakari kwanza check na afya yako na jiulize unataka mtu wa aina gani ambaye hatafanana na huyo uliyemwacha
     
  18. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndio maana nikakuambia kuwa usitafute mbadala wa yule wa mwanzo kwanza kabla ya kuangalia mapungufu yaliyowafanya mpaka uka break up,angalia kwanza kilichowakwamisha then ndio ufanye maamuz yaliyosahihi na kwa muda mwafaka.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    uchungu utakapokwisha rohoni, na usipokwisha inakubidi ukauke hivyo hivyo.
     
  20. s

    shalis JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani naandika na mnaaanisha hii haijatokea jirani ni mim mwenywe:
    muhusika kwanza naweza sema haina muda maalumu , iwapo mmeachana naukahakikisha kuwa no any love feeling remain in your head akija mtu na ukawana hisia za mapenzi na yeye akiwa amekupenda anzisha mahusiano...kwani mimi nilishawahi kubreak na nikasema sasa nahitaju mapumziko ili nimpate mtu sahihi wa maisha nikakaa muda mrefu huku nikiwakataa wanaume na kusema still najipa muda zaidi ya miaka miwili kilichokuja kutokea nikapata BF ambaye ki ukweli nilihisi ananipenda na kurudisha furaha yangu ila kilichotokea baada ya muda tena nikamkuta akiwa na dada mwingine on the same bed ....
    just a real example so uamuzi ni wako na ukipata anaye kufaa hata kesho oky na asipopatika na oky ila tu usiforce kuwana mtu ili kumkomoa yule uliye brake nae hapo utaharibu
    na usiache kuwa na umpendaye kusema eti ujipe time inaweza ikakutokea kama mimi
     
Loading...