Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Chadema wanaendesha siasa CCM wanapanga mipango na tume ya uchaguzi Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Godwine, Mar 4, 2012.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Harakati za viongozi wa CCM katika ofisi kuu za tume ya uchaguzi zinaanza kututia shaka kwani katika kipindi kifupi tu watu wameshuhudia Nape na mwigulu mchemba wakipita katika ofisi za tume ya uchaguzi. Nini kinaendelea katika harakati za Arumeru kati ya Chadema na CCM?.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kupita tu eneo la tume ya uchaguzi ndiyo useme hivyo? Nadhani wewe hujui fitna.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wakipigwa wanalalamika..waache tu waendelee na ushenzi wao huo.
     
  4. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata wakilala tume ya uchaguzi,wananchi wakiamua kupitia saduku la kura Nape n Mwigulu ni wadogo sana kupindisha maamuzi ya wananchi! Uchaguzi huu ni kipimo kwa tume hii mpya,inaangaliwa na jicho la tatu,wasirogwe kutoa shukurani ya ushindi kwa aliyewateua,huu si mpira.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha waende huko lakini sidhani kama watu wa Arumeru wanaweza kukubali kudhulumiwa haki yao
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa wezi kweli hawa ....
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Thread haina mashiko,watu kupita eneo la ofisi za tume kuna tatizo gani? embu tuache kuweweseka unless kama umeona wanafanya jambo lingine uteleze kinaga ubaga mkuu
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Walipita kwa nje au waliingia ndani ya ofisi.
     
  9. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wenye uwezo mdogo wa kufikiri mara nyingi hoja zao huwa hivi
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu mtu akisema amepita unaelewaje? nkisema nmepitiwa na usingizi unaelewaje? unafikiri wanapita mikono mitupu? pole sana.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Weekend na vituko vyake, ni ofisi ipi wamepita? na kwa nini wasipite? kweli akili ni nywele, mbaya zaidi umechanganya na valuer.
     
  12. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wapite tu Wameru si wanyeremba. Singida mkoa wa mwisho KWA MAENDELEO Tanzania lakini Nape na Mwigilu wanaifia CCM;
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    na wewe ni great thinker? Upo sawa mengine ila hapa hakuna 2me mpya
     
  14. G

    Godwine JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kuna tofauti kati ya Chadema na CCM chadema wanaendesha siasa lakini CCM wanacheza siasa sasa kaeni mkijua majuto ni mjukuu
     
Loading...