Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati CCM wanafanya usanii, Zitto Kabwe aendelea kufungua matawi CDM - Mwanza.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by OMUSILANGA, Mar 31, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu ! Zito Kabwe tayari yupo jijini mwza, tayari amefungua tawi la Msumbiji,kata ya Pasiansi. Sasa hivi anaelekea Igoma kufungua tawi ,baadae ata elekea Magomeni Kirumba kufunga compaign. Naomba kuwasilisha.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Big up zitto Rais wa 2045, BRAVO CHADEMA.
     
  3. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Zitto ni type ya watu wanaojua jinsi ya kumuua nyoka bila tabu, you just hit it on its head.
    Najua wengi wanajidai hawamuelewi Zitto lakini katika hali ya kikawaida jamaa ni type ya viongozi ambao wako very organised, ndo maana kuna watu wakimuwaza hawapati usingizi.
    Good work Kabwe Zuberi Zitto.
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimesikia ccm wamempeleka mzee wa mgao wa giza kwenda kufunga kampeni zao kirumba.

    Sasa sijui ngeleja ana nini kipya cha kuwaambia na kuwavutia wananchi wapiga kura wa kata ya kirumba!
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jembe letu linalima kwelikweli
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Hii thread itakosa wachangiaji kwasababu inaongelea positive za zitto
     
  7. P

    PJS Senior Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa pamoja tutashinda vita hi ya kumng'oa mkoloni mweusi madarakani.
     
  8. K

    KIGIGI Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakunaga kama zitto! huyu jamaa ni jembe kwelikweli!
     
  9. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Cdm ni moto wa kuotea mbali
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    I wish awe organized kweli
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    umbea huu
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hizo positive characters hata yeye anazifahamu, ndo maana tunachangia zaidi zile asizozifahamu, mtoto anayependwa ni yule anayechapwa na mama yake. hemu weka hapa negative za January Makamba uone kama kuna mtu atajishughulisha nazo.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Good work. Tupatie na picha.
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Mwita karibu Kirumba leo kamanda

    CCM wanafanya makosa makubwa kisiasa.Napoleon Bonaparte(mwanamapinduzi ninayemzimia sana) alisema 'Never interrupt your enemy when he's making Mistake'

    CCM wanajua jinsi mgao wa umeme ilivyotesa watu halafu wanajua kuna vijana wengi wanaonyanyaswa na migodi iliyozunguka mwanza halafu wanampeleka waziri (mhusika mkuu wa majanga hayo) kufunga kampeni?Labda ukute CCM wana bifu na Jack Masamaki.

    Halafu wakati akiwa anaendelea kuhutubia umeme ukatike ghafla.....Utakuwa ndiyo ujumbe wake kwa wanakirumba andeleeni kuichagua CCM mpate kadhia kama hizi
     
  15. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ww ndio mmbea kwani kasema uwongo
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Wana bodi nilikuwa na maana ya magamba hawatachangia mpaka sasa hivi umeshamuona ritz, rejao,mama porojo au radhia sweety wanataka za kuua CDM
     
  17. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo yako hivi... IMG-20120331-00904.jpg IMG-20120331-00919.jpg
     
  18. I

    Iriora Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo 2045
     
  19. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    JF na picha mmeanza kukera sasa..kila kitu picha picha pichaaa..hii ni sehemu unayopata raw news,ambazo zaweza kuwa sahihi au siyo sahihi..! si kila mtu ana-uwezo wa kuweka picha hapa..hebu tambueni hilo basi..! @all
     
  20. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    I hope utakuwa umeambatana na ......... wako Zitto but dogo ushapotezwa kuanzia Chadema hadi CCM labda ukimbilie ADC upeleke propaganda zako ambazo hazina mashiko kwa vijana wakitanzania
     
Loading...