Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati CCM wako bize kukata utepe na kutalii, Dr. Slaa yuko bize kuhamasisha wananchi vijijini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Aug 11, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM 2015 wakipona basi tujue kuwa asilimia tisini ya watanzania hawakupiga kura.

    Kila mtanzania anajua kuwa ukienda ikulu kuwakuta wakuu wa kaya sio rahisi kwa sababu mmoja yuko bize na safari wakati mwengine kila kukicha anatafuta wapi kuna kasherehe akakate utepe.

    Wakati huo huo Makamanda wetu Dr slaa na Mbowe hawalali wanazunguka kijiji hadi kijiji kuwaamsha wanachi na kukiimarisha chama. Huu ni mtaji mzuri sana kwetu Chadema.

    Hebu jiulize kulikuwa na sababu gani MKULU kuhudhuria semina ya uzazi wa mpango? mie nadhani hii ni shughuli ya mabwana afya
     
  2. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    kamanda wa ardhi , wacha awaadabishe, ccm wanakosa ujasiri wa kufanya wanayofanya chadema
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    usiwaamshe waache wamalizie kipindi chao, binafsi nimeshawachoka hao wachumia tumbo.
     
  4. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwenye ile semina rais wa Burkina Faso Blaise Compaore aliwakilishwa na mke wake
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Watawaambia nini wananchi wakati waliahidi vitu kibao ambavyo havitekelezeki Kama ile kigoma kuwa Dubai ya Africa ahadi hiyo inatosha kukukimbiza hata nchi
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Chilisosi angalia mwananchi uk wa 3 kuna picha pale uiweke hapa hii post yako ingekaa utamu sana!
     
  7. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo kazi yake hiyo, so sioni cha ajabu hapo
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Chilisosi angalia mwananchi uk wa 3 kuna picha pale uiweke hapa hii post yako ingekaa utamu sana!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    washakufa zamani sana bado mazishi tuu
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sina hilo gazeti kaka, nimecheki kwenye mtandao sijaona kitu naomba uatach wewe huko kaka
     
Loading...