Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Bunge likiunda TUME ya kuchunguza sakata la JAIRO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kokudo, Aug 24, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wadau wana wa jamii ningependa kujua wakati Bunge likiunda Tume ya kuchunguza tuhuma za katibu mkuu wa nishati.Je ni lini na sisi wananchi tutaunda tume yetu kwa kuandamana kuwapinga wote wanaopakana mafuta kwa makosa ya waziwazi?
    Ningependa kujua hilo ni lini na wapi 2naanzia?
     
Loading...