Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakata KUCHA wake za WATU za miguuni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Dec 31, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna tabia ya vijana imeanza siku hizi kwa kujiajiri kukata kucha za miguu za wake wa watu na wasichana wavivu kweli inanipa wasix2.

    Nimeona jinsi mmojawapo hapa anavyokumbatia mama mguu mmoja huku anakwaruza na kupuliza unyayo mpaka huyu mama anasinzia na amevaa kimini na ni mweupee pee sasa huyu kijana ananyanyua mguu mpaka begani kwake huku akiwa amekaa chini na huyu mama amekaa kwenye kiti. Na anaoneka ni mtu wa makamo ya kati.

    Sidhani kama ni sahihi. labda wenzangu mnifumbue macho labda mimi mshamba.
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mi mke wangu namkata kucha mwenyewe! Period
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,707
    Trophy Points: 280
    Mi wa kwangu hata nywele namsuka mwenyewe!
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii nimeipenda mkuu!.
    na NGUO unamshonea mwenyewe??
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nitaua kiumbe yoyote atakae temper na kucha za dada ake x-pin
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,707
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Hakuna atakayempimisha nguo mke wangu! Nampima mwenyewe na nashona mwenyewe!
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nikimkamata wangu anampa mguu mkata kucha..... du itabidi nidumishe mile.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,707
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Nadhani ulimaanisha DADA ZAKE!
    Umesahau kudumisha mila?
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hilo linaenda sambamba na wapaka rangi...halafu wapaka rangi wengi wana vibiongo kisha wanatembea wakirusha mikono kama mademu nasikia wameshaharibikiwa
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha nafikiri huyu atakuwa yule aliyeanzisha thread akilalamika yeye GT na sisi ni wa vijiweni.
     
  11. w

    wakumbuli Senior Member

    #11
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao wa mama na wadada ni uvivu hakuna lolote
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    by the time nguli unadumisha mila mimi nitakuwa na a HUUUUUGE CLUSTER OF LADIIEEZ!i mean nitakuwa CHIEF WA MILA ZETU ZA JADI
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kila fani si ina wataaalm jamani??? hata kutengeneza kucha tunapenda kwenda kwa wataalam ili tupate kilicho bora!!!!!!

    Ila wanaboa jamani tuache utani....tabia zao ni zaidi ya zile za kiumbeambea duh!!! irritating!!!!
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna tabia nyingine walioko nayo tena zaidi ya hio????
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Hivi usafi na afya huwa vinazingatiwa kweli, kukata kata kucha bila ku-sterilize hivyo vifaa hivi si watatumaliza?
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    MAMA YANGA!!!!!
    mpwaaa sasa huko ni kukaba penati au?? Tuwe wawazi hapa kweli wangu huenda saloon na hutengenezwa nywere na kuoshwa miguuu sijui mwa iita manequer au pedicure watu wa saloon wanajua hilo.

    Ila kumfanyia massage mie mwenyewe nafanya all the equipment zipo home.

     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    MMH Nguli wale hawana tena hamu na wanawake, wamekinai, nadahni kutushikashika vile kuna waathiri ndo maana wengine wankuwa si riziki tena.

    chunguza hata hao dezainaz wa nguo!!! modoz wanawavulia nguo hapo, then they dress them then kesho wewe unahamu ya mwanamke na kila wakati unawashikashika hapo!!!??
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mama hapo sasa ndo uwe makini, wengine hawana wala hawjui sterilaiza ndo mdudu gani! unatobolewa wewe na mimi nikija vilevile
     
  19. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utamuuaje mkata kucha wakati yeye ndio kazi yake na dadako ndiye kampelekea kucha zake azikatee????. Dawa ni wewe kumzuia dada ake x-pin kwenda kwa mkata kucha.
     
  20. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mie hua najipedicure mwenyewe hii mambo ya kwenda kushikwa shikwa miguu na mgosi siwezi.
     
Loading...