Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakat tunaendelea kupokea matokeo,tusisahau ya Igunga!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Bajabiri, Apr 1, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tuendelee kupeana matokeo kadri yanavyopatikana kupitia vyanzo mbalimbali,lakini tusichekelee kabla matokeo yote hyajatangazwa,je tunaikumbuka ila sinema ya Igunga?icje ikawa kama sinema,starling anapgwaa lakin mwisho anapata nguvu na kumpga adui konde m0ja,na sinema inaisha,
    ktk chaguz ndogo ccm wana'hila bhana.
    Tusubir matokeo
     
  2. faizah

    faizah Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Point mkuu na machafuko ya znz 2005 yalisababishwa na sinema hii ya kihindi
     
  3. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WATANZANIA WANATAKAABADILIKO. WASIPOYAONA, WASIPOYAPATA NDANI YA CCM WATAYATAFUTA NJE YA CCM!


    All the best CDM
    Wakati ni huu​
     
  4. B

    Bungaga New Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haki ya nani wakipindua haya matokeoa watatuua
     
Loading...