Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakat mmewe akiwa lupango,jack patrick aweka picha chafu kwenye mtandao

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Jul 28, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    jackkkk.jpg jackkkkkk.jpg
    MLIMBWENDE mtata Bongo, Jacqueline Patrick, kama kawa, amedondosha picha nyingine chafu kwenye ‘peji’ yake ya mtandao wa BBM, Risasi Jumamosi lina ‘fulu’ data.
    Jack ambaye ni mke wa mfanyabiashara Abdulatif Fundikira alitupia picha hizo Julai 25, mwaka huu huku akizisindikizia na ujumbe usemao ‘sina tatizo na mtu na mwenye macho haambiwi tazama.’
    Picha hizo zimezua maswali mengi kwa watu wake wa karibu ambao wengi ni waumini wa dini ya kisilam ambao kwa mwezi huu wapo ndani ya swaumu.
    [​IMG]
    Wengi walihoji nini kilimfanya staa huyo kuweka picha hizo chafu sana zenye kumwonesha kila kitu huku akiwa ameolewa kwa ndoa! “Au yuko sokoni zaidi?” alihoji mdau wake mmoja.
    Jack bila kujali hilo aliendelea kuanika picha hizo kwa kubadilisha moja baada ya nyingine kulingana na mapozi aliyotaka mwenyewe.
    Mara kwa mara Jack amekuwa akipiga picha zenye kuonesha asilimia 95 ya umbile lake bila nguo na kuzitupia kwenye mitandao.
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jackmateja.jpg hizo picha ameweka mwenyewe
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hizi ni picha chafu au picha za nusu utupu?
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hizo ni picha safi
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Aunt anatoa stress...halafu kuna watu wanawavulia kofia, sasa hii kaweka kwenye BBM yahusu nini mtu ucopy iwe public issue.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Mbona safi?
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    jacqueline patrick Cliff kama kweli umeshikwa pole sana,vumilia tu
     
  8. M

    Mtz. Member

    #8
    Dec 26, 2013
    Joined: Dec 9, 2013
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kahaba kazini, lazima anase mabwege!!! Anadhalirisha jinsia!!
     
  9. omary mwene

    omary mwene JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2013
    Joined: Nov 6, 2013
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu si ndio aliyekamatwa na madawa uchina.....!?.
     
  10. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ndio yeye anaitwa jacqueline patrick Cliff
     
  11. McDonaldJr

    McDonaldJr JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2013
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 3,438
    Likes Received: 1,703
    Trophy Points: 280
    Kahaba kazini....!
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2013
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Picha hizi ni safi sana
     
  13. foshizzle

    foshizzle JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2013
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizi sio chafu. picha za kuonyesha mwili wake lakini sio picha za uchi. wanawake padua kichwa. jenga picha angekua mkeo.
     
  14. d

    dady1000 JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2013
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 607
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anajitangaza biashara matangazo kwenye bango bado ajanivutia towa mikono kifuwani tuone kama bado yamesimama chuchuchu
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2013
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nauliza, huyu ndo yule aliyekamatwa na poda China?
     
  16. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ndio yeye jackie patrick cliff
     
  17. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2013
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kule(china) nasikia wananyonga au wadau watajitoa ufahamu kama ilivyokuwa SA.
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2013
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Ni kama tangazo la air tell hakatwi mtu hapa.
     
  19. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wanaonyonga ni china bara lakin hongkong. Macau hawanyongi pia nahis na shanghai wanaweza kuwa hawanyongi sababu walijitenga na china
     
Loading...