Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakandarasi wa bongo mpo sirias kweli?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Saint Ivuga, Jan 15, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,662
    Trophy Points: 280
    wakandarasi wa bongo mpo sirias kweli?
    bongo.jpg
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha ha ha ah ah ah ah hiyo sasa balaa, yaani huo si uvivu ni upuuthi
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,662
    Trophy Points: 280
    itakuwa product za VETA
     
  4. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaaazi kweli kweli...duh!!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa kweli hii kali..
    Ni mtaa gani hapo mkuu??????
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hatuna wakandarasi kabisa tuna 10% tu!
     
  7. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HALAFU MAGUFULI ANATAMBA KUWA TANZANIA imejenga barabara nyingi sana kwa kutumia pesa zetu! ona usanii kama huu! jamaa inabidi PCCB iwaweke lupango mara moja!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,662
    Trophy Points: 280
    assume huyu jamaa apewe kusimamia daraja la kigamboni. Kwenye uke mzunguko si anaweza akaweka ngazi. Hahaha
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ooosh!Hoping that image is not from the project i'm dealing with,total irresponsibility!
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo
     
  11. g

    guccio Senior Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mayb hapo kuna k2 chn au kuna k2 wanakuja kukiweka,2angalie kwa jcho la tofaut
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    imueke Rupango kwa kosa gani bwana! kwani kuna rushwa hapo!
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    You are one of them!
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hii utaikuta Bongo tu duniani
     
  15. J

    Jonpius Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaaaa....nimeipenda sana.wako makini sana na kazi zao.
     
  16. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ndo zao tena sana sana wataweka viroba vya mchanga...
     
  17. N

    NICOLE SHANGWE New Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwel kaz tunayo wabongo man miundmbinu haisong mbele inarudi nyuma tu
     
  18. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hako kamsuala ni divation ya hako ka karo inachokaona mbele. Ndivyo tulivyo.
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Saint Ivuga, hivi umewahi kujiuliza makampuni mengi ya ukandarasi yanaendeshwa na kina nani? Yaani VETA ni qualification ya juu sana, hasa kwenye ujenzi wa barabara. Watu wamevamia fani hiyo kila upande. Ndio maana kazi za halmashauri nyingi Tanzania, either ni mbaya kwa kiwango au zinapelekwa kwa kubebana bebana. This is our country and the country that we all love. Ukifika sehemu ile itapidi upinde kona kali na kuendelea na mwendo
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,662
    Trophy Points: 280
    hahahha...huyu kandarasi atakuwa hajasoa darasani nina uhakiak haya mambo hayafundishwi class..huyu atakuwa kaajiriwa kwa mambo ya vimemo
     
Loading...