Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakamatwa na Waziri kwa kutupa maganda barabarani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by EMT, Apr 18, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280

    Hizi ni zama za usanii na unafiki.................
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Mwanri tunaomba uanzie DSM,ntakupa na maeneo, kwa mtogole,tandale sokoni,kkoo,mwenge,temeke stereo,tandika,buguruni sokoni, viongozi wetu msiwe wanafiki,lile jiji letu la DSM mbona hamfanyi hayo na ndo mnashinda mle mnafatilia michongo yenu pale bandarini/kiwanja cha ndege na mnapishana na mavi na maji yenye mikojo pale upanga kwenye majumba ya wahindi??ama ndo mnataka kuamsha hasira za wana-arusha?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    ebo we jamaa vipi??????????
    mimi nampa big up sana jamaa, vitu vidogo vidogo sana hivi lakini madhara yake ni makubwa , hivi jimmy paka hapao Arusha kuna madustbin lakini? kama yapo basi huyu mkuu wa mkoa ana haki ya kufanya hivyo na inabidi adhabi iweke , i mean wapigwe fain kali, nampa tano huyu mkuu wa mkoa
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani anastahili kupongezwa
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    sasa wewe ushaambiwa mkuu wa mkoa wa Arusha-the geneva of Africa wewe unaleta stori zako za manzeshe na kiwalani.. wapi na wapi bana ni kama umetoka nje ya topic yaani hapa ni kama vile umempa bibi kidude ashuke mistari kwenye bit la Jay Z
     
  7. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Mkuu sio kama natetea uchafu... lakini kwangu kiongozi anayewaacha mafisadi wanatamba huku akikimbizana na watupa maganda ni msanii na mnafiki.
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kuna mengi sio ufisadi tuu. Big up Mheshimiwa na hata hapa Dar ukiwaona wakamate wakalipe faini ya sh. 50,000!
     
  9. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45

    Unafiki tu na kutafuta umaarufu wa kijinga akamte wanaoiba kwenye halmashauri pesa za walala hoi sio hawa wanyonge.....very cheap
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mwanri anajitutumua. Sitetei uchafu lakini kama hakuna dustbins ama mahala pa kutupa uchafu watu watupe wapi sasa? Nadhani Mwanri na Wizara yake wanatakiwa waweke miundombinu ya utupaji takataka ikiwa ni pamoja na dustbins ili mtu akitupa hovyo takataka wakati dustbin ipo achukuliwe hatua kali. Uchafu umetapakaa Tanzania nzima kwa kuwa hakuna mahala pa kutupa takakata na pia ukusanyaji wa taka ngumu katika miji yetu nao ni kichekesho, magari tya kukusanya taka yanasambaza taka mitaani inabidi nayo yakamatwe.
     
  11. Rugambwa31

    Rugambwa31 JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hivi jamani tunamambo mangapi yamuhimu kwa maisha ya mtz? Mbona hawa viongozi siwahelewi? Wanafanya mambo ya ajabu sana. Tunashindwa kuwafatilia walarushwa na kuwanaviongozi waadilifu tunakaa kupambana na mambo ya ajabu.

    wananiuzi hawa jamaa we acha tu.
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wametupa maganda au magamba....?
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    simaanishi Arusha isiwe Geneva mkuu ila naongelea ukubwa wa tatizo ndo maana nasema aanzie dar watu wanavyotupa chupa za mikojo barabarani,akaangalie jinsi mitaro inavyoziba kwa taka n.k,kwani wewe huioni dar inavyotoa uvundo kila kona kipindi cha mvua
     
  14. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanri ameonesha mfano,sasa manispaa ya jiji la arusha na miji mingine igeni mfano huu jaman hata usafi nao una tushinda?
     
  15. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dar es Salaam maji ya mavi yametapakaakila mahali. mbona hatuoni akichukua hatua zozote. Hiyo ni janja ya kuwatisha vijana wa Arusha ambao ni wakereketwa wa CHADEMA.
     
  16. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,977
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    Hana lolote la maana Waziri huyu wa TAMISEMI kwani kwenye wizara yake ndiyo kuna uozo kuliko wizara yeyote ile hapa nyumbani Tanzania;lkn yeye MWANRI priority yake kubwa ni kuwakamata wanaotupa takataka Arusha!

    Juzi tu Mbunge Mrema kama Mwenyekiti wa Kamati inayokagua Wizara ya TAMISEMI kazitaja hadi kwa majina Wilaya zilizochota mabilion ya hela kwa mishahara hewa lkn MWANRI hatujamsikia akiwakamata watendaji hao vigogo!

    Madhara ya kutupa takataka ARUSHA hayaingii hata tone kwa madhara ya kutowakamata MAFISADI wenzao wanaotafuna hela zetu!
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0

    Atakuwa analipa kisasi kwa wana Arusha kuikataa CCM. Nina mpinga Mwanry kwa sababu zifuatazo
    1. Serikali ya mji inatakiwa kuweka Litters kila baada ya mita 200, je Arusha kuna Litters?
    2. Serikali inatakiwa ku-promote usafi kwa matangazo na kuelimisha wananchi ubora wa kuweka mji safi je serikali ya Arusha imefanya hivyo?
    3. Serikali inatakiwa kuweka bayana adhabu za kutupa taka ovyo kwenye mabango je Arusha wamefanya hivyo
    4. Kuweka mji kuwa msafi hakuhitaji polisi na bunduki kutishia watu bali ni elimu kwa umma na usimamizi wa sheria za jiji bila upendeleo na kuzitangaza zijulikane kwa wananchi siyo kuziweka kwenye ma-shelf tu
    Mwanry alichokifanya kwa hawa vijana ni power show up, kuwa wao wana silaha na wanaweza kufanya chochote kile. Kama kweli yeye ni mchapa kazi aanzie na jiji la Dar.
     
  18. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ashakum si matusi, lakini uyo waziri hamnazo (hayawani). Yaani kuwakamata watupa maganda ndio lazima uende na askari wawili na mmoja kati ya hao ana AK47? Halafu unawaita waandishi wa habari eti waje kukupiga picha huku umevaa suti na kuonyesha simu ya kiganjani (mtindo uliopitwa na wakati)?. Kweli wabongo tunao mawaziri!

    Sawa, ni vizuri kuhimiza usafi wa jiji, lakini sio kihivyo. That is too much!
     
  19. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Apongezwe kwa lipi kwanza akishindwa kusimamia kesi hiyo mahakamani awalipe fidia hao watu walipao kodi kwa jasho na yeye ndie anakula jasho lao kwani alitaka watupe wapi hizo taka na dustbin hakuna au alitaka weziweke kwenye mifuko ya makoti kisha wazitupe kwenye vyoo vyao?

    Awashike kina RA na EL awafilisi kisha aweke dustbin kila kona ya miji kama anataka usafi
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Ana mamlaka gani kisheria ya kukamata mtu na kumweka chini ya ulinzi?
     
Loading...