Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakamatwa na bunduki iliyofungwa shanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jun 1, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    WAKAZI watatu wa Kijiji cha Mwamlela wilayani Uyui mkoani Tabora, wamekamatwa wakiwa na bunduki iliyofungwa shanga inayosadikiwa ilikuwa ikitumika katika uhalifu wenye kuhusisha ushirikina.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Tabora, Liberatus Barlow amesema, watu hao ni sehemu ya watu 16 waliokamatwa katika matukio tofauti katika msako maalumu wa wahalifu uliofanyika.

    Amewataja waliokamatwa kutokana na tuhuma hizo ni Lucas Charles (28), Mihambo Mishinyari (34) na Waziri Sukwa (37) ambao ni wakazi wa Kijiji cha Mwamlela, Kata ya Tura wilayani Uyui .

    Amesema, watu hao pia walikutwa na ngozi za wanyama aina ya tandala na swala pala wakizimiliki kinyume cha sheria.

    Amesema, ngozi hizo zilionesha kwamba wanyama hao walishambuliwa kwa risasi.

    Wengine wawili waliokamatwa katika msako huo ni wakazi wa wilayani Nzega, ambao walikutwa wakiwa na silaha aina ya Shot gun iliyokatwa kitako na kubakia na mtambo wa kupakia na kulipua risasi.

    Watuhumiwa hao ni Nyanzobe Mbege (28) na Shaaban Salum (37) walikutwa pia na risasi saba za bunduki hiyo yenye mitutu miwili.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,049
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    Zipo nygi hizi huko mipaka ya tz na congo wanabadlishanaga na bidhaa,usishangae sana
     
Loading...