Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakalimani tusaidieni hili

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Babu mchumi, Jul 5, 2011.

  1. B

    Babu mchumi Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Habari zenu tha great thinkers!
    Jaman nimesoma mpaka six na sasa nipo chuoni lakini sijajua kutafsiri usemi huu kwa kiingereza "baba mimi ni mtoto wa ngapi kuzaliwa?" naombeni nisaidiwe kutafsiriwa hili!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nawe tusaidie kutafasiri hii kwa Kiswahili: "Hit the road Jack and don't you come back no more."
     
Loading...