Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakali wa "terminal"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cassava, Jul 9, 2011.

  1. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu wadau, jana nikiangalia mechi ya yanga na St Geoarge kupitia super sport 9, niliona kitambaa likubwa kwa upande wa mashabiki wa yanga kimeandikwa "WAKALI WA TERMINAL" naomba kujuwa wakali wa terminal hawa jamaa wanamaanisha nini?

    Nawasilisha
     
Loading...