Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakala wa LUKU na DSTV

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by FOEL, Apr 13, 2012.

  1. F

    FOEL Senior Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unaelewa taratibu za kuwa wakala wa LUKU na DSTV naomba unijulishe kwa PM, niko mbali kwa sasa otherwise ningetembelea ofisi za LUKU na DSTV.

    Asante sana.
     
Loading...