Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakala wa kupinga sensa akamatwa Singida akigawa vipeperushi vya kugomea sensa kwa Waislam

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Return Of Undertaker, Aug 10, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ustadhi mmoja katika mkoa wa Singida amekutwa na vipeperushi zaidi ya 53 akivigawa kwa raia wanaoaminika ni wa kiislam ili kuwahamasisha kutojiandikisha katika zoezi la sensa ya watu na makazi mapaka vitu vifuatavyo vitakapowekwa katika dodoso hilo.

    1. Kipengere cha dini

    2. Uwiano wa mawakala kati ya wakristo na waislam

    Source Clauds Fm habari
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aburuzwe mahakamani huyo kwa kosa la jinai na uhaini
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    teh teh teh...kuna watu hawana kazi
     
  4. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    DUUH!!!Ama kweli ni bora kunyimwa vyote kuliko kukosa hekima na busara!!!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwe! Nchi ina vituko hii, wadau wenzangu na sisi tugomee sensa hadi kipengele cha WANYWAJI kiwekwe,kwani sisi ndo walipaji wakubwa wa kodi inayosaidia bajeti ya nchi hii!
     
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Jamani, mjumbe hauawi. Katumwa tu huyo. Na huwezi kuua mgomba kwa kuukata jani.
     
  7. K

    Karug JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hakuna uhusiano wowote kati ya sensa na dini. Nijuavyo serikali ya Tanzania haiongozwi kwa misingi ya dini yoyote. Hivyo kwa kuwa serikali ndiye mdau na mtumiaji mkuu wa taarifa za sensa haihitaji kujua waislamu au wasio waislamu ni wangapi ili iweze kupanga mipango kwa watu wake. Nionavyo kama madhehebu za dini zinahitaji kujua idadi ya waumini wao, waiombe Ofisi ya Taifa ya Takwimu iwasaidie utaalam wa namna ya kuwajua waumini wao bila ghalama kubwa na kupigizana kelele na serikali.
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    uwiano wa mawakala? Yaani watu wapinge kuhesabiwa alafu watoe mawakala!
     
  9. E

    Emmanuel_mtui Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Naunga mkono hoja mkuu, hapo sawaaa,,,,
     
  10. C

    CAY JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana tulisema hii kazi ingefanywa na walimu.Watu wenye ethics zao.
     
  11. d

    danizzo JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli usilolijua ni sawa na usiku wa kiza
     
  12. u

    upendom Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawashauri ndugu zangu waislam washiriki sensa ya serikali ikiisha waitishe ya kwao wenyewe wajihesabu kwa gharama zao wenyewe.wasitusumbue.kwani kipindi hiki ndo wameona umuhimu wa kujua idadi yao.they could have done it some years ago.
     
  13. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi unajua ni upuuzi sana....jambo linalogharimu maBilioni ya shilingi lenye manufaa kwa watu karibia milioni 45, yaani vijitu vichache tu na interest zao wanozijua wao kwa kivuli cha uDini wanataka kuvuruga! Kama wanaopinga kwa nini wasikatae kuhesabiwa wao na wake zao wakaacha wengine waamue wenyewe! Kampeni ya nini na vipeperushi kibao!? Na kama ni msingi/msimamo wa dini...kwa nini waIslam wengine wanataka kuhesabiwa!?
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    HUYO KIDAGAA WAANZE KUKAMATA MAPAPA YALIYO MTUMA ili kukata mizizi
     
  15. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,174
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Duniani kote kuna mambo kadhaa yanayofanyika katika jumuiya ya waislamu na ambayo yanatoa reflection isiyo nzuri juu ya dini ya kiislamu katika jamii kwa ujumla. Hili ni mojawapo.
     
  16. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani kipengele husika kikiwepo nini mbaya ?!
     
  17. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Trust me, hakuna mtu yeyote kati ya hawa wanaoshabikia hii habari atayekupa jibu la maana.
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakina matumizi Nsiande
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Kipengele cha dini hakitusaidii kuleta maendeleo

     
  20. rom

    rom Senior Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila mtu ana haki yake ya kuprotest kwa mambo anayoyaona kwake si mazuri.... nilivyosikia ni kwamba kwenye dodoso za sensa kuna kipengele cha kuhesabu misikiti na makanisa ... hapo ndipo suala la dini linapoibuka kwa nini uhesabu misikiti na makanisa kujua yapo mangapi wakati hutaki kujua waumini wa misikiti hiyo na makanisa hayo wapo wangapi.... nini siri hasa ya kujua misikiti ipo mingapi na makanisa yapo mangapi?..... watu wanaplani zao za kujua je malengo yao wamefikiwa kwa ajili ya kujenga misikiti au makanisa... kama agenda zao zilivyo...
     
Loading...