Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakala wa huduma za ajira (TaESA)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Habbyz, Sep 2, 2011.

  1. H

    Habbyz Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna kitu kinaitwa taesa,mimi zamani nilikuwa siwaamini naona ni siasa tu za serikali,lakini nimejiandikisha pale jamaa wamenitafutia kazi. tena nzuri sana. tuchangamke si unajua tena kujaribu sehemu yoyote. nime struggle miaka 3 mtaani. j3 ndio naanza kazi.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wamekutafutia kazi gani
     
  3. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaz4 gani!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wale jamaa sasa hivi hawababaishi, thtz for sure!!ukiwa na docs sahihi na kamili am sure utaitwa tu....ngja nikawane kwanza.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ni vyema kama kweli wanatimiza majukumu yao...hongera kwa kupata kazi.
     
  6. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani mm nimeshapeleka doc zangu inapata mwezi wa tano ss lkn kimya....! vp ww ulichukua muda gani...?
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kweli kubahatisha.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,485
    Trophy Points: 280
    Yeah ndio ofisi zilivyo Mpwa, mimi nilipeleka nimesahau sijawahi hata kuitwa ikabidi niende hadi kwa Mkurugenzi mkuu Chief Mwasele, ni mzee mmoja msikivu sana, na mwelewa wa hali ya juu sana, japo sikupata kazi alinishauri na nikajsikia kweli nimehudumiwa, I think wako vizuri sasa.
     
  9. H

    Habbyz Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia nilishakata tamaa lakini baada ya miezi 3 nikaitwa
     
  10. H

    Habbyz Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema jamaa wanashughulika na private institution tu kwahiyo ni muda mzuri kudeal nao kwa kipindi hiki ambacho serikali haitoa ajira kwa mwaka huu.
    tujaribujaribu wakuu,
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    kwa hapa arusha ofisi zao ziko wapi,tujuzane wakuu
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Miaka mitatu!!!
    Hongera Mkuu
     
  13. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good to hear that brother, then do your job well.
     
  14. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nielekeze ofsi zao kwa hapa DAR.
     
  15. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi nilipeleka cv mwaka jana, juzi mwezi wa saba waliniambia nipeleke copy ya vyeti vyangu, nimepeleka copy za vyeti lakini naona kimya kingi hadi leo
     
  16. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    barabara ya bibi titi, mkabala na DIT
     
  17. H

    Habbyz Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante,ninachotaka kusema hapa ni kwamba tujaribu tu,we have nothing to lose. unapeleka CV yako na ikitokea kazi wanakuita..huku ukiwa unaangalia na sehemu nyingine. pia ni bahati maana kuna wengine wanapeleka baada ya mwezi au miezi miwili wanaitwa,wengine ndio hivyo unakaa hata mwaka kimya.. kwahiyo ni kujaribu tu.
    kwa aliye ni PM unatakiwa uende na vyeti original kwa ajili ya kukagua na kuhakiki,halafu unapewa form unajaza sifa zako,contact na kazi unazotaka utafutiwe.baada ya hapo unaomba mungu huku unaendelea kusoma magazeti pia.
     
  18. H

    Habbyz Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi na wenzangu kama 6 hivi tuliitwa pale mwezi uliopita tukafanyiwa preliminary interview halafu tukapelekwa kwa ajili ya interview yenyewe ambayo employer anawafanyia... nawa encourage tusikate tamaa jamani
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ofisi zao zipo mkabala na kituo cha mabasi akiba!
     
  20. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Thx, nadhani na mm sasa itabidi nikawaone, binafsi niliziona ofisi zao kama sehemu ambayo wizara ya kazi iliamua kuwapatia watumishi wake wasio na kazi sehemu ya kula
     
Loading...