Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakala wa CCM ajaribu kumpigia debe Masha kituoni, aondolewa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Horseshoe Arch, Oct 31, 2010.

  1. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Wakala wa CCM ataka kumpigia kampeni Masha kwa ujanja ujanja ktk kituo cha Rugumbizi hapa Nyamagana wakati watu wakiwa kwenye foleni.Wananchi wakahamaki,umati ukapiga kelele..askari wakamwarest,bila kujali alikua anampigia debe waziri wa mambo ya ndani(ambaye ndiye bosi wa polisi wote) wakamkamata na kumpeleka kituoni..
    Hadi tunakwenda mitamboni kituo hiki kilikua bado hakijapata wakala mwingine wa ccm..OLE WAO!
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana. Hii ndo inatakiwa
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mkuu, hii ipeleke kule kwenye MATUKIO kwenye JUKWAA LA UCHAGUZI.
     
  4. p

    pstar01884 Senior Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana, nyamagana hawana utani kwenye mambo yanayohusu maisha yao
     
  5. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa mwendo huo, ushindi ni dhahiri!
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mpaka kieleweke
     
  7. T

    The King JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana. Watanzania wameamka bwana hawakubali ujinga ujinga ambao haukubaliki.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dah raha tupu CCM OUT, tunataka maendeleo sisi hatuhitaji kucheka cheka
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    safi sana polisi kwa kufanya kazi yenu... cha maana tu, vijana tuache jazba
     
  10. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Police mwingine kakamatwa na kadi zakupigia kura Pasua, Moshi
     
  11. m

    matawi JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Shukrani Izack. Kwa kuwa breaking news zinakuwa nyingi siku hizi labda ungeweka kicha cha habari kinachobeba habari au issue halisi- ni ushauri
     
  12. p

    petermakatu Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 18
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Ninawapongeza wapenda haki wote hapo Nyamagana na kwingineko. Tunataka uchaguzi huru na wa haki.

    Mungu ibariki Tanzania na watu wake.
     
  13. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yap, kwa pamoja tunafika. Tumechoka sasa.
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Big up Nyamagana
     
  15. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nyamagana nawapa Big up! Pamoja tutashinda
     
  16. K

    King kingo JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Si mnaona Peoples Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr inavyofanya kazi KILA LA HERI NYAMAGANA NA TANZANIA YOTE
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Safi sana
     
  18. R

    Radi Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    [QUOTE = kvelia; 1194932] Yap, kwa pamoja tunafika. sasa Tumechoka. [/ quote]
    Hayawi hawi yamekukwa,,,,,,,sisiem:israel:nimefunga Kwa ajili ya nchi yangu Mungu saidia.
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Naogopa sije kuwa hizi geresha za kupoteza lengo ,kamata kamata ya polisi na kuwajibika kwao kikazi ni kuhamisha mawazo ,lazima tuwe macho ,hapa inawezekana kabisa ikawa panachezwa draft na mkizubaa jamaa wanakula dabo !!!
     
  20. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    No Kingdom that has not fallen BUT the anticipation to fall is very painful. People do not fear death BUT the anticipation to die is what matters a lot. If you can not trust others to lead you, certainly they will not be trusting you to lead them. In order to lead better you must learn how to be led.
     
Loading...