Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakala kuzitoboa karatasi kwa ofisi punch

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jogi, Oct 30, 2010.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,655
    Trophy Points: 280
    Itahesabika kuwa imeharibika ikiwa karatasi ya kura iliyohesabiwa itatobolewa na office punch?
    ikiwa ni la nadhani kwa wale wanye uwezo wa kupata kitoboleo karatasi itawazuia wachakuaji kubadilisha masanduku ya kura!!!!!
     
Loading...