Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakaka wote wa JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Preta, Oct 25, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Leo nimeamka na passion juu yenu, ninasikia kuwapenda sana leo kuliko siku zingine....I dedicate this day to you all, thank you for taking good care for all of us ladies wa JF, mmekuwa mkituchukulia kwa upole na kuonyesha ni kiasi gani mnatujali. Special thanks to Invisible (I love you so much) coz hujawahi kumpa BAN mdada yeyote,hata wewe Malaria Sugu umekuwa kizungumkuti lakini nakupenda pia....:kiss: :kiss: :kiss:
    Ladies naomba mpendekeze wimbo wa kuwadedicatia our lovely brothers........
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nothing but Love Preta...

    I have had a chance of meeting many JF members na pamoja na post nyingi tunazotuma, all of them have been very loving respecting and more important watu wenye maadili sana... sijawahi kukutana na incidence ya ajabu wala vituko nikiwa na wa-JF. All consultations tunazofanya kuhusu kazi na maendeleo zimezaa matunda na hakuna cha kuongeza... WE HAVE USED JF EFFECTIVELY HASA KWENYE MAENDELEO

    nANI kama wadada wa JF?? always good advisors na wametuvumilia sana na valeur na red label zetu

    Actually tungeweza kuifanya hii wiki iwe ya heshima upendo na amani kwa wana JF wote... ni wiki spesho sana kwa watanzania

    Thanks a million Preta
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Thanks...mi ntakuja kusimamia uchaguzi Yaeda chini kwa niaba ya mgombea wa TLP........

    Jamani tuanze kuangalia tulipoweka vitambulisho vya kupiga kura

    Preta, you are so LOVING......big up:kiss:
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I dedicate the song "Stuck with each other by Shontelle feat. Akon". Ukienda http://www.youtube.com utaupata hapo.

    With love,

    JS
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acid hapo kwenye blue hapo....panahusu sana.....
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    much love!......

    mi naomba ukausikilize wimbo wa LIONE RICHIE unaitwa STUCK ON YOU
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    karibu sana nyumba ni kubwa utapata pa kuishi kwa muda huo

     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mdogo wangu JS...

    we appreciate our sisters alot, i know i can count on JF ladies nikiwa na raha au shida

    Can i get Amen!!???
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    oooh sweetheart...you are back!!...welcome....I love you
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    amen amen amen!!!!!
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    thanks luv
     
  12. J

    Jafar JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naomba wimbo wa "Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo wote ........................."
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I must be crazy now
    Maybe I dream too much
    But when I think of you
    I long to feel your touch

    To whisper in your ear
    Words that are old as time
    Words only you would hear
    If only you were mine

    I wish I could go back to the very first day I saw you
    Should've made my move when you looked in my eyes
    'cause by now I know that you'd feel the way that I do
    And I'd whisper these words as you'd lie here by my side

    I love you, please say
    You love me too, these three words
    They could change our lives forever
    And I promise you that we will always be together
    Till the end of time

    So today, I finally find the courage deep inside
    Just to walk right up to your door
    But my body can't move when I finally get to it
    Just like a thousand times before

    Then without a word he handed me this letter
    Read I hope this finds the way into your heart, it said

    I love you, please say
    You love me too, these three words
    They could change our lives forever
    And I promise you that we will always be together
    Till the end of time

    Well maybe i, I need a little love yeah
    And maybe i, I need a little care
    And maybe i, maybe you, maybe you, maybe you
    Oh you need somebody just to hold you
    If you do, just reach out and I'll be there

    I love you, please say
    You love me too
    Please say you love me too
    Till the end of time
    These three words
    They could change our lives forever
    And I promise you that we will always be together

    Oh, I love you
    Please say you love me too
    Please please
    Say you love me too
    Till the end of time
    My baby
    Together, together, forever
    Till the end of time
    I love you
    I will be your light
    Shining bright
    Shining through your eyes
    My baby:A S kiss::A S kiss::A S kiss:
     
  14. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wiki ya uchaguzi naona imetuanzia vzr sana sisi akina kaka/baba. Kwa sapoti yenu akaina dada/mama inshalah dr ataibuka kidedea! Sijui nimetoka kwenye mada!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    BACK TO NORMAL my gal!
    life has to go on anyways
     
  16. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nawapenda madem wote humu. Kwanza mna heshima kibao halafu mnatuaappreicate sana, kisha mnarock . Mcheki FL, Maria Rosa , Preta, JS and many more. Thanks for loving us.
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    so this is WEEK OF PEACE...km ile ya onkoko?
    BASI WAPATE MIDUNDO YA BOBY MARLEY
    ndo dedication inayowafaa hawa wakaka
    lively up yourself
    keep on moving
    satisfy my soul

    KENNY ROGERS
    buy me a rose
    lucille
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    • Hi Preta, thats good of you!
    • BTW, nimeshapokea TOKEN uliyomwagiza dereva wako, ambayo umeeleza wazi kwamba unanikabidhi mimi kwa niaba ya WAKAKA wote waJF!..GUYS out there, its a very good GIFT that we have received from this passionate girl!
    • Nitamkabidhi ACID aizungushe kwenu nyote mikoani, maana anakutana na almost 62% ya members!, then mwisho wa siku itabaki kwa Invisible!
    • Preta, thanx for at least airing out this heavy-weight congrats. Wengi tumekuwa tunataja watu wachache(egKaizer...Xpin...Acid,Finest, PakaJimmy,Teamo) kuwa tunawa-mind, but you have been exeptional and exclusive!
    • For that i love you, and continue going sweeter!
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hey! how r u mabibi na mabwana!
    I love you all!
    Stay blessed!
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Thanks Preta for bringing this up..... Surely JF Brothers are more than Brothers to Us. We appreciate their Love and Care for us and we do love and care about you guys ..... sana tu!!
     
Loading...