Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakaka, Waume..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Mar 22, 2012.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    wedding anniversary, Birthdays, etc..

    Naomba kuwa uliza wakaka na waume wa hapa Je ni kwamba
    hamkumbuki siku kama hizo au hazina umuhimu sana kwenu..?

    Na Je mnataka tuwe tunawakumbusha siku hizo zikikaribia au??

    Samahani kwa thread fupi I hope mmenielewa..
    Asanteni.
     
  2. k

    kiagata Senior Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Tunakumbuka sana ila majukumu na hali ya maisha tight(kipato).
    Kukumbuka kubebwa,kuogeshwa kwenye karai,kufungwa nepi na kupakwa poda.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mnakumbuka ila mna "act" hamkumbuki..
    Ndo unachosema hapa au nimekusoma vibaya mkuu??
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nahusika kwenye bday hapo
    Siku hiyo huwa naikumbuka na kumfanyia event my luv wangu
    Kwa kweli huwa anafurahi japo huwa sielewi kwanini wadada mnaendekeza sana hii mambo
    Anyway,kwa ajili ya furaha yake nitafanya yote
    OTIS
     
  5. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naikumbuka sana wedding anniversary yangu na huwa tunaifanyia suprise ya kiaina na hata birthday yake
    Ila AD mambo ya maisha na kipato yanatufanya siku hiyo itupite kama hatuioni aise
    Maana siku yenyewe unajikuta mfuko umetoboka utajikalisha ofcn ukirudi amelala unajichekesha na kumpa hongera na kiss kidogo siku inakuwa imekatika
     
  6. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Afrodenzi,jamani kautamaduni na asili pia jamani wakati mwingine tunapitiwa.Sasa kama mnyamwezi mimi wa porini huko Miono Sikonge hata kama nipo Manhattan,bado kaasili kapo,te te te te.Hapana wakati mwingine ni maisha yanasumbua au wakati mwingine kutokujali.Lakini kama ni mpenzi/mume kapitiwa take him to task na muulize why this,inawezekana huko Sikonge kufanya anniversary/Birthday ni luxury huwezi jua
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    AD mambo ya maisha bana
    Haya mambo kweli tunakumbuka ila hali ya uchumi. Nikifikiria kakikapu ka maua hakapungui 50 nikifikiria kacake kadogo hakapungui 20 kadi hapo ni kama 5000 bado sijaweka labda kachupa ka wine ambako hakapungui tena 30 duh na ni siku moja tuu mfuko haufiki aise
    Tunakumbuka sana ila siku hiyo tunajifanya busy mbaya. Unamkumbuka tuu kwa sms na kumpigia na kupma hongera
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    nashukuru kusikia kuna wanao kumbuka. Hongera.
    Vitu vingine vinaonekana vidogo lakini vinajenga mambo
    makubwa sana kwenye mahusiano. Na pia yanaleta furaha na raha
    fulani ya maisha ... Ndio maana anafurahi ....

    Je wewe huwa unakumbuka vipi ? umeweka reminder kwenye cellphone au ??
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    birthday ya my big babygal huwa sisahau..............SHEZ SO SPECIAL 2 ME.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani mimi huwa nasahau ya kwako ila tokea ulipomuweka Kimey kuwa lawyer wako ukaharibu kila kitu...ila nahisi kuna wale wanaosahau na kuna wale ambao wanaona haina umuhimu sanaa..
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    AD naomba kuchakachua siredi
    TF una kesi ya kujibu mahakamani kutokana na shtaka lako so jiandae mapema sana
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    wanajifanyishaga tu......
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi bthdy sitaki uwa ninajisahulisha ilimradi najijua nina miaka kadhaa lengo sitaki kumkumbusha MUNGU kwa mbwembwe uwa napga magoti na kusema wewe ndiwe muumba wangu nitakuabudu milele.nikija kuowa kumbukumbu itakuwepo ya sherehe kuishi na mtu mwingine kazi kwel kwel so lazima kukumbushana.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280


    Hongera kwa kukumbuka mkuu..
    naona wengi mnasema mifuko imetoboka..
    Si lazima uwe na million au kitu kama hicho...
    Pipi gololi inatosha kabisa "jokes" .....
    ila ya kuonyesha umekumbuka ina muhimu sana kuliko
    hata zawadi.. hiyo sentensi ya mwisho funga kazi.....
     
  15. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,892
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Mi huwa nakumbuka za watu ila ya kwangu huwa sikumbuki na hakuna mtu ambaye huwa ananikumbusha na nikikumbuka huwa ni baada ya cku mbili au tatu baada ya tarehe yenyewe.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kesi Mahakama Kuu au Mahakama ya Rufaaa...LOL
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mahakama kuu na kesi yenyewe ni ya kudanganya matukio. Ulipaswa uwe somewhere ila ukaenda kwingine na hukuonekana.
    Je huwa unakumbuka birthday ya mchumba au mpaka ukumbushwe kwa kengele
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahaahahah haya bana ..

    ila swali linabaki hapa ni nini tu cha kufanya ili muwe mnakumbuka
    kila mara bila kukumbusha kila hiyo siku ikifika???
    maana saa nyingine inaleta hasira kila mwaka "Honey unajua leo ni siku gani"?
    halafu anaanza ku guess, birthday ya mtoto, ummmmhh birthday ya mama mkwe?
    ooohhhhh our wedding anniversary .. halafu anamalizia "I knew that"........
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utanitetea bana...nitakupa ten percent....mimi kwenye birthday ni kiboko huwa nakumbuka miezi miwili kabla
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kwa ujumla mnakumbuka sana..
    ila mnajifanya hamkumbuki sababu ya fedha..

    Hiyo ya txt na kumpigia inapendeza sana..

    Je unaonaje kama ukichukua siku nzima off na ku spent muda na yeye??
    hiyo haihitaji fedha..
     
Loading...