Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakaka wa JF...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pauline, Dec 30, 2010.

  1. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tutumieni PM...jamani....

    yaani hamna kitu mwanamke anafurahi kama kusemeshwa na mwanaume njiani!...ndio maana tunavaa vizuri,vimini nk hii yote ni kuhakikisha tunakuwa 'NOTICED' na wakaka!!

    Kwa kweli mkaka akikusemesha unajihisi sexy,wanted and complete kama mwanamke!...inatuongezea makonfidensi hadi rahaa!...

    For the same reasons hapa JF tunatafuta avatar nzuuuri...kupata attention yenu!angalia avatar nyingi za wanawake ni zile za kuvutia!!
    .....kumwambia mtu tu kny forum, avatar yake ni nzuri ,inatosha kumfanya ajihisi furaha ya kuwa amekuwa noticed ila ingependeza kama ungemtumia PM!!!!...this shows umekuwa really impressed,,,na hivyo kumfanya huyo dada ajihisi spesho zaidi...lols!

    Kwa hio wakaka tutumieni PM please...najua mtaniuliza kwa nini tusianze sie kutuma lakini huu si utamaduni wa mwafrica!...ni shurti mwanaume akuanze atiii...kwanza tuna haya za kike....!LOLS

    wadada ole wenu mniruke hapa kuwa hamtaki PM...hahaahahahaah

    *note-sio lazima kila PM ilead mahusiano!!!

    :rofl::rofl::target:
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Subiri zinakapoanza kumiminika mpaka inbox yako itakosa nafasi.
     
  3. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuuuumbe ! nimefurah sana kuniongezea mistar_lkn pia umenikumbusha jamaa yangu fulan ambaye alikuwa anawazimikia sana sana wamama wajawazito hasa ikianza kuvimba kwenye yale magaun yenu cjui yanaitwaje vile_wanawake mna mambo meng ambayo dunia itaisha wanaume hatuyajui
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Pauline,
    hee mtoto wa kike!!
    vipi leo!!???
    Leo naona una mafikra ya kila aina...
    Good luck..
    Kwani jamaa yako vipi?? Ni Bubu? haongei? hakusifu?
    au unakaribisha infidelity....utakutana na watu wana maneno asali... kama pelemende..
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tatizo haliko kwetu,tunapenda sana kuwatumia PM na hata kuwasemesha,ila tunachohofia ni ukali wenu,mkituahidi kupunguza ukali basi mambo yatakuwa mswano na nitaanza na wewe.
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    he!hii kali!wadada wanapenda kusemeshwa njiani!avatar nzuri ili kudraw attention!wanapenda pm!basi wacha nijiite wiseman maana hizo sifa kwangu haziapply.
     
  7. czar

    czar JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesema kweeeli P. Mi nimeipenda hiyo sasa sijui ndo avatar au ww mwenyewe mh. Ntazingatia maoni yako.
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli pauline umeamua, ni wazi kuwa uliyoyasema tunatayatafutia ufumbuzi kama kuwaongelesha,kuwa PM,kuwatongoza na hata kusifia Picha zenu ili mjisikie raha.
     
  9. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli tuko tofauti,you are one of your own kind!...nachojua as a woman...wadada wanapenda sana kusemeshwa,and yes tunafanya jitihada sometimes kupata attention...haimaniishi bila kusemeshwa/compliments zao hatuwezi kuishi ila zinatufanya tufeel special,complete!
     
  10. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nonda mbona unataka kunisuta tena my dear?
    hata ukiwa na mume,bado ukisemeshwa njiani utajisikia furaha...
    inakupa impression,bado uko attractive,young and beutiful!...mumeo anaweza akakufanya ufeel hivi ila na mtu mwngine pia akikusemesha inakufanya ufeel extra special kwamba sio mumeo pekee anayekuona hivyo!!!...bichwa linapanda....na kuna raha yake atii:target::painkiller:
     
  11. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanaume kujiamini paka!!!:teeth::A S-alert1::A S-alert1::A S-alert1:
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Pauline.....ur so special in this regard...
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mh....!! Kujiamini? Kujiamini kulikwisha siku nimefunga safari kwenda kutongoza kufika huko nikatolewa mbio na mawe.
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo letu sisi wanaume na hasa waafrika, nikianza kukusemesha na ukakubali kuingia kwenye mazungumzo ya muda mrefu, mwisho wake ntaanza kuvutiwa na wewe. Matokeo yake mwisho wa siku ntakuomba "tukabadilishane uzoefu".

    Hata kama ukikataa mara ya kwanza ntaweka king'ang'anizi mpaka ukubali. ukiweka msimamo nadraw out interest nabwaga manyanga! Lakini mara nyingi huwa mazungumzo yana isha vizuri kwa kila mtu kupata uzoefu wa mwenzake! Je, uko tayari kwa hilo?
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ila wewe unayoyasema ni ya kweli anayekusuta shauri yake ila endelea kutupa ukweli wenu bwana.
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks Zipuwawa,usisite kumuambia mdada amependeza....na hapa JF ukimuona mdada kabadilisha avatar usisite kumuonyesha kwamba 'umemuona'...lols:hug::hug:
     
  17. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Preta avatar yake huwaga inanisisimua. Kila nikiona jina lake moyo unaruka na kuanza kudunda. Huyo nimewania sana kumtongoza!
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,532
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Hoja yako ni kweli lakini dada zetu (si wote ) bado hamjui kutoa shukrani kwa kina kaka.

    1. Kinacho boa kina kaka ni majibu yasiyo na maana. Najua wengu hawajui kujibu vizuri ili mkaka wa watu ajisikie kafanya kitu. Sisi tunaanzisha nyie wekeni mafuta mambo yataenda vizuri. Wenye tabia hii hasa ni wale ambao hawaja olewa .

    2. Wengi hata ukiwasalimia wanajibu kimkato sana hadi unashindwa kumsifia.

    3. Wengine ndoo wakali kama nyuki.

    4. Ila kuna wachache , utapenda uwe unakutana nao. Iwe kwenye daladala mmekaa kiti kimoja utaenjoy, kwenye foleni nmb hapo ndoo patamu.

    5. Kinadada jifunzeni kupendwa,smile, onyesha kuna mtu amepay attetion kwako etc.
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sitasita kamwe kama Kuwa PM,kuwapongeza, kuwasifia ila naweza pongeza mtu kumbe mwanaume maana humu usipokuwa makini unaweza MP mwanaume mwenzio ukimwambia mdada umependeza.
     
  20. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    heheee,mi nitafuata au?
     
Loading...