Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakaka tunaendelea Kwa tabia hizi hutopata mwanamke mwenye akili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Apr 12, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa tabia hizi za rejareja jumlisha na zile za jumla mfanoumalaya hutopata mwanamke mwenye akili labda kilaza mwenzio
    1- kulalamika kila siku shida
    Dada yangu mgonjwa...mama yangu yupo kijijini bati limechukuliwa na upepo,…shangaziyangu kafukuzwa na mume… yaani kila saa kulalamika
    Please stop that kila mtu ana shida na kwa vile hata huyo mwanamke hawezi kukusaidia ni boratu ukae nayo moyoni
    Mmekutana ni kwaajili ya mapenzi hayo mengine pls keepthem for u a self

    2 kuvuta sigara.,.
    mpo sehemu mtu anatoa minyota mimoshi hata hamuonani jamani khaaa Dah mbona tunatafutiana mafua? heri ninyamaze tu nisilambe ban bure
    Pls stop

    3 kupiga mizinga
    Dia kuna mshikaji ananidai laki tatu.... mwenye nyumba nae anasumbua plse nisaidie nitakurudishia.
    Hapo unajidhalilishani jinsi gani ulivo irresponsible mwanaume unakosa hata kodi ya nyumba ,utakuwa baba gani wa familia.......
    Keep it for u a self
    3 dharau
    Kukashifu marafiki wampenzi wako , ooh rafiki yako Yule simpendi ana vimiguu kaa kijiti daah ulionaje?
    Who are you ? unajua katoka nao wapi? Acha…

    4 uongo
    Kila kitu fix, kila kitu unajua , kila kitu unaweza .....
    Hata sahihi yaikulu unaweza kupiga ,pinda mjomba wako .makinda shemeji yako.... manji mshenga wa baba yako ptuuuuuuu....
    Upuuzi mtupu

    5 kuongea sana utadhani mtu kala cd anabadili topic kama hana akili nzuri
    Am allergic kwa kweli sipendi makasuku mimi be gentlepls

    7 too demanding
    Maswali maswali utadhani ni interview na obama au ni ya kuingia mbinguni
    Unalipwa sh ngapi job kwenu?..oooh Nani kakupigia simu jana simu yako ilikuwa busy. sina ndugu / wazazi au nimeshuka tokambinguni?
    Acheni hizo

    8 ubahili
    Toa toa toaubarikiwe,unabaaaana kama ccm igunga?
    Narudi kuendelea ……….
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Wee mwanamke una mashart sana usitegemee kama nitakutokea....ptuuuuu!!!!!!!!
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Du Smile leo naona umeamua kututolea uvivu, haya bana nasubiri urudi tena kama ulivyoahidi
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sizitaki mbichi hiziiii....................?????????????
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Mwanamke gani hutaki kusikiliza shida za mwenzio????
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Katika vitu usivyopenda hapo juu mimi nafiti namba mbili tuu maana ni kweli sivuti sigara, lakini kuchonga nachonga sana, mizinga napiga kama kawa, haiwezekani Smile nakuona una mawe alafu nina shida nimeshakuhadithia sana nishindwe kukupiga mzinga....lol
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwanamme na uongo tunamvisha kidux.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    shida kila mtu ana shida bhana wewe
     
  9. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yan wee kaka kweli ni mdada unaongea sana smile! We utakuwa umefungiwa DVD wala sio CD! Ila wote mmekutana jamani! dada magumashi, kaka magumashi, nyie mnalandana kabisaaaa!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    mimi huwa najiuliza hili
    wanawake wanalalamika mno siku hizi kwa wanaume
    kuwapiga mizinga na kupendwa kulelewa...

    hivi haya mambo yako too common kiasi gani?
    labda katika wanaume kumi wangapi wanafanya hivyo siku hizi?

    age yao ni ipi?
    ni wanafunzi wa vyuo tu?au?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani wengi sana the boss can u imagine mtu kjajitoa mhanga anadate na mume wa mtu
    anapigwa mzinga eti mamamkwe mgonjwa ... ajatulia watoto wanadaiwa ada darling nilipie muhula huu....
    sijui tunaelekea wapi?
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Smile kuna mambo ambayo kama mtu na rafiki yake wanasaidiana na siwezi kusema ni aibu kufanya
    Usiite kupiga mzinga
    Kama kwa mfano mshahara wangui uliishia kwenye ujenzi wa nyumba na nikaja kuomba kiasi kidogo kwako cha matumizi utasema ni mzinga na kama nachukua kwa nia kwamba nitarudisha nayo unaiita mzinga
    kuna mambo ambayo umenikuta nayo navuta sifara zangu kwa raha zangu niambie taratibu dear hiyo kitu sipendi naomba ujitahidi kuacha nitaelewa
    Hayo mengine siongei sana
    Ila duh kwa mtaji huo mume utakayempata ana balaaa
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    1. Halalamiki. . .
    2. Havuti sigara. . .anachukia hata akiona mtu anavuta.
    3. Hapigi mizinga. . .
    4. Hana dharau. . .
    5. Sijaona uongo uongo. . .
    6. Haongei sana. . .
    7. Sio demanding. .
    8. Sio bahili. .

    Ngoja niombe uchumba!!
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mambo yote huwa sina lakini hiyo namba saba somehow lazima nijue whats going on sasa kama wewe ni mpenzi wangu hutaki nijue unalipwa kiasi? au kila saa simu yako iko busy nisiulize? full time unachat na hiyo nayo ninyamaze?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he he he, ukipenda boga. . . . .

    Ratio ya 1:5 lhivi, tena wanaomba na vocha na tafadhali nipigie juu.

     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona unaanza kututafuta uchokozi humu jamvini. Humjui rejao ee!!
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu mambo mengine yako wazi kabisa wala hayahitaji miwani ya kusomea
    Mkuu mzima wewe
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kaka hichi kizazi cha dot com hakina aya .wanakufanya atm kabisa ukilemaa
    kuhusu mume mimi niko simple sana sema nina ishi kwa principles zangu sipendi upuuzi kwa kweli
    maisha ni haya haya
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280

    labda wanafanya kama njia ya kukuzuia
    usimchune.....anakuwahi ili
    ushindwe hata namna ya kumchuna
    ubaki uwe unalipwa pesa yako hiyo hiyo...
    while anapata anachotaka at the same time
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hapo kwa colour sijui?
     
Loading...