Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakaka na wadada wenye tabia hizi acheni mnaboa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyafe, Apr 13, 2012.

  1. N

    Nyafe Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za ucku wakuu,kwa kweli nimeona nitoe kero mwenzenu,yan unakuta mdada au mkaka anafanyakazi ila yeye kwake hapiki,ikifika mida ya msosi anahamia kwa rafiki yake kwa madai kwmba yeye bado hana uwezo wa kujitegemea wkt tumeajiriwa kipindi kimoja,mwenzio nimejitahd wee nikabudget ndo nakula,na wakaka hizo tabia za kuja mawifi na wengne kuacha watoto wadogo bila hata hausigel muache,na wengne wanadiriki kufanya kama kwao,mtu anaingia directly hadi ndani hajavua hata viatu anaingza michanga kibao ukimuuliza kwaupole anakujibu amejisahau eti alifikiri kwake,badilikeni jamani nitarudi?
     
  2. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    Teh teh teh teh teh! Dunian kwel kuna v2ko,cjui mhucka anayeongelewa hapa yuo humu au?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We nae unasumbuliwa na uchoyo tu.kwan mtu akila hilo liugali lako la dona ataongezeka nin?acha uchoyo mkuu.
     
  4. N

    Nyafe Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu chukulia kwamba una rafiki yako mmeajiriwa wote yy mko jirani mshahara wake anatumia kwa mambo yake hachangii chochote daily anakuja kwako mnakula,mnakunywa kwake ni kulala 2,akikuta hujapika anakuuliza vp jirani leo hatuli?sijawah kumwmbia achangie uzalendo umenishnda wewe unaniona mchoyo,wa mwsho kulala nasubiri wageni waondoke nifanye usafi,vyombo ili kesho niwah job unaona uchoyo?ww ungefanyaje mkuu?
     
  5. N

    Nyafe Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu chukulia kwamba una rafiki yako mmeajiriwa wote yy mko jirani mshahara wake anatumia kwa mambo yake hachangii chochote daily anakuja kwako mnakula,mnakunywa kwake ni kulala 2,akikuta hujapika anakuuliza vp jirani leo hatuli?sijawah kumwmbia achangie uzalendo umenishnda wewe unaniona mchoyo,wa mwsho kulala nasubiri wageni waondoke nifanye usafi,vyombo ili kesho niwah job unaona uchoyo?ww ungefanyaje mkuu?
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yuko humu? otherwise mwambie ukweli kuwa kama vipi kila mtu awajibike, especially kama ni daily, mwambie taratibu, leo hatuna unga, leo hatuna mboga, leo pika wewe, mpaka utamwingiza rasmi kwenye majukumu fully, otherwise atakimbia, ila kama sio frequently, punguza uchoyo mkuu
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha aa hapo kwenye Bold, hapo hauna rafiki cha kufanya wewe kesho usipike uende kwake na wewe ukae umuulize jirani leo hatupiki usikie atasemaje..?

    Au mshauri kama nyote ni ma-bachelor tafuteni mdada (housegirl awe anawapikia) nadhani hapo issue kubwa sio bajeti bali ule usumbufu wa jamaa zako kufanya kwako kama mgahawa.. (bad enough ni mgahawa wa bure)
     
  8. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    message sent n delivered!
     
  9. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie achangie na awe anapika siku nyingine na vyombo anaosha...ila mi huwa sijali kwa sbb nachukuli chakula kama kinyesi cha baadae mtu akija kwangu akakuta msosi anakula..
     
  10. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimewahi kuwa na aunt yangu yaani bora amwage msosi kuliko kuona ambaye si mwanae anakula! Sisi wa mbali tulikuwa tunakatwa jicho kweli basi unapakua kidogo unaishia kulala njaa! Uchoyo tuu. . . Na mhusika aache pia kudowea
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . . .
    Yaani baada ya kazi navyopenda kuwa home, sijipigii picha naenda kula kwa watu afu kila siku.
     
  12. N

    Nyafe Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni daily mwanzoni sikuona ugumu wowote kwni aliniambia anategemewa so kuna mambo anaweka fresh,ila vikipitishwa viwalo 2,loh!hyo misimbazi itakayomtoka hapo huwezi amini,nimeshauri weee!hadi nimechoka,na mimi nataka nitoke wiki 2 hv nione kama kwake hatopika!
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwambie kesho aje na unga na matunda
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kama vipi mwambie bwana mi nahisi naanza kukuchoka kama vipi contribute na wewe, akigoma anza kununua chips umwambie nimeishiwa umpime kwanza
     
  15. N

    Nyafe Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we acha mkuu afu huwezi kumfukuza,bac naamka nimechoka afu job tena,hv kwnn wadada hampendi kujithamini?wote ni mabachelor nafikiri ndotatizo
     
  16. N

    Nyafe Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni daily mwanzoni sikuona ugumu wowote kwni aliniambia anategemewa so kuna mambo anaweka fresh,ila vikipitishwa viwalo 2,loh!hyo misimbazi itakayomtoka hapo huwezi amini,nimeshauri weee!hadi nimechoka,na mimi nataka nitoke wiki 2 hv nione kama kwake hatopika!
     
  17. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni tabia mbaya sana kwakweli hata ningekua mimi ningechoshwa nayo,achana na msosi hata muda wa kukaa mwenyewe kutafakari maisha unakosa waiiiii....mijitu mingine bana,sijui kwanini sio mistaarabu!!!
     
  18. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye rangi, ningemwambia tuwe tunachangia matumizi ili nipate kampani ya mtu wa kula naye, kuliko kula peke yangu, maana vya mwenyewe, mwenyewe pia havinogi mkuu. Pole lakini mwaya kama katabia haukapendi halafu huwezi kumwambia.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha! Punguza madongo senetor.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    kumasaidia mtu mara moja au mbili si tatizo, lakini inapotokea jumatatu hadi ijumaa anakula kwako, tena anakuuliza leo hatuli, wewe ni baba yake? Si ana mshahara? Hebu mpashe kaka, mwambie ajitegemee, mpeleke dukani anunue jiko, mtungi wa gesi, unga maharage apike ale....nyumbani kwako sio restaurant, hata wewe una familia inakutegemea asizoee vya bure mjini hapa .............
     
Loading...