Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakaka komeni!msiingie uhuru wetu wa kuvaa tutakavyo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Marytina, May 26, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadada!tutaendelea kudhalilishwa mpaka lini?
    Mbona wakaka wanataka kutunyima uhuru wa kuvaa tutakavyo.

    Qn:Vipi hii ikukutokea wewe shosti? au mkaka vipi uko na demu wako ikamtokea hii ?

    Nani aliyetoa vipimo vya nguo fupi?serikali au ukame+ukata wa wavaa vitisheti vya ccm?inaanzia wapi?isoneshe kinii?
    Nguo fupi relative kwa nguo ipi?

    [​IMG]



    [​IMG]
    IRINGA STENDI YA MKOA​

    au mnataka tuvae hivi ili muridhikeeeeeeeeeeeee​
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wewe unaonaje??? Unaona ni sawa hapo??
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyo changudoa tu - Hamna cha Uhuru wala nini..

    Unavaa Gagulo unatoka mchana kweupe? w.t.f?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jaman mtu sio mama wala dada yako ya nini uhangaike nae?
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hiyo nguo sio ya kuvaa na kutembea nayo barabarani unategemea nini, mjifunze kila nguo ina sehemu yake ya kuvaa
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wala huyu dada ni mfanyakazi wa shirika flani la kutoa mikopo limeenea tanzania nzima
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jiulize kwanini akivaa nguo kama hiyo akienda club wala watu hawatahangahika kumtafutia khanga ili wamsitiri
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akome kupita anawadobosha watu wengine wana ukame wa miaka 3 ndo maana mnaona vichaa wanazaa walio wapa mimba hawajulikani. Huyu angepita k.koo au karume wahuni wangejiexpress
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani hapo unaona maumbile ya ndani?mbona wazungu wanavaa vikaptula chupi flani unawakuta mtaani wakijiacha sembuse hii
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo hiyo ndio style ya kuvutia wateja ili wakope zaidi
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani sisi ni wazungu???
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Zinafaa kuvaliwa mitaani kweli?
     
  13. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Watu wote wote wanamzomea kwa jinsi alivyovaa afu ww unaona sawa. Km vp hebu na ww vaa kinguo km hicho uone km utaweza hata kutoka nje.
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukame ni matatizo yako na domo lako.
    kwa hiyo ukimbaka utajitetea mahakamani kuwa una maukame ya miaka mitatu?

    Ebu tupeni uhuru tuvae tutakavyo.Mbona nyie hatuwabughudhi mnapo vaa kiajabu?
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapana ila wewe apo umeona kinini cha kuwafanya wanaume wale wamletee zengwe?yupo uchi?au kila saa tuvae kama tunaenda kanisani?
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tatizo lipo hapo Mertyina: what to wear and where to wear!

    Kijijini kwetu siwezi kuvaa leggings na top dress, watanishangaa na kunilaani lakini daslamu wala hakuna anayekushangaa.

    Yeye akawavalie wanyalu lesi lesi hizo alifikiri nini?.

    Wakati mwingine tunajidhalilisha wenyewe tu.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tena ana bahati yuko Iringa angekuwa Kariakoo si ajabu wangembaka mchana kweupe
     
  18. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kina dada hamna mpango kabisa.Mavazi yana mahali pake,vazi la kulalia mwavaa barabarani.Utakuta dada kavaa sketi fupi,anapanda daladala,kasheshe akikaa katika kiti,mapaja nje!Utakuta mwenyewe anahangaika kuyafunika,ulivalia nini?
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kabisaa zinafaa.Niwapo nje ya ARUSHA huwa na vaa nitakavyo siogopi macho
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona navaaga niwapo nje ya ARUSHA sana tu
     
Loading...