Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakae pembeni kupisha uchunguzi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Waridi, Jun 27, 2012.

  1. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kufuatia kitendo cha kikatili cha kumteka, kumpiga na kumjeruhi vibaya sana Dr. Ulimboka, katika mazingira ya yeye na madaktari wenzake kudai haki, wafuatao wakae pembeni kupisha uchunguzi;
    1. Waziri wa Afya (kwa kuwa ana dhamana ya wizara husika)
    2. Afisa wa Ikulu, David (kufuatia tuhuma za kumpigia simu mwathirika)
    3. Mkuu wa usalama wa Taifa (shuku ya umma kwamba idara anayoiongoza huenda inahusika)
    4. ...
    5. ...

    Wabunge wetu komaeni na hili.
    Tena itafaa kama uchunguzi utaendesha na vyombo vya kimataifa, maana hivi vya ndani huenda ndio hao hao wahusika.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Yan huyu david ana husika kabisa.
     
Loading...