Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajuzi hebu tusaidiane kwa hili

Discussion in 'JF Doctor' started by Gilala, Jun 20, 2012.

  1. Gilala

    Gilala Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikia watu wakisema, kuwa mtu mwenye mimba hasa changa hatakiwi kunywa dawa chungu mf:ALOE VERA,MWAROBAINI nk. yaweza kusababisha mimba kuharibika.
    Hii imetokea kwa jirani yangu mkewe alikuwa na mimba ya miez3 ikaharibika, lakin baadae ikaja gundulika kuwa alilamba aloe vera kutokana na kichefu chefu kumpelekea kutaman kulamba vitu vichungu.

    Ombi langu naomba maelezo ya kina kuhusu hii ALOE VERA ambayo tumekuwa tukiitumia kama dawa kwa magonjwa mbali mbali. Inakuweje kugeuka tena na kuwa sumu kwa mtu mwenye mimba?
     
  2. Gilala

    Gilala Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya mbona kimya?
     
  3. N

    Nyukibaby Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona kimya ujue hakuna mjuzi ngoja mti mkavu akuhelp!¿
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wameshaanza mgomo mkuu...
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Issue ni moja, ukiwa mjamzito usitumie kitu chochote pasipo kushauriana na dr wako.
    Kwa upande mwingine ni muhimu kuwa muangalifu na dozi ya dawa m'badala manake hapo ndipo mziki wote ulipo.
     
  6. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its true,kua aloevera pamoja na muarobaini ni tiba nzuri kwa magonjwa mengi,bt inalimitation zake,yaani haitakiwi itumiwe kwa wingi na isiwe mara kwa mara maana hzo dawa ni kali sana!mfano aloevera ikitumiwa kwa uwingi huunguza ini!pia hairuhusiwi hata kidogo kutumiwa na mjamzito!so its beta kwa mjamzito kutogusa dawa yoyote pasipo ushauri wa mtaalamu.
     
Loading...