Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajumbe wa UN kutoka mataifa ya Ulaya wanakimbia kikao - Ahmed Najad anawapaka live!

Discussion in 'International Forum' started by Pepombili, Sep 22, 2011.

  1. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rais wa Iran yupo live UN akihutubia wajumbe na anawapaka live mataifa ya ulaya na marekani wazungu wote wamekimbia ukumbini maana yanwachoma
     
  2. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ndio pekee aliyebakia mwa sasa ambaye anaweza kuwapa vidonge vyao,
     
  3. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa mnoma sana
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Tatizo la waarabu majigambo mengi, lakini kwenye vitendo hamna kitu. Gadaffi, Saadam etc wako wapi?
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hicho ndicho kidume maana kinaami maisha yanaweza kuendelea bila kuwa na hawa mabeberu.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    safi sana!!haswa kitendo cha US kukataa Palestina isiwe na kiti UN awapake kabisa
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Waarabu maneno mengi halafu ikianzishwa tifu wanajamba jamba na kuhara tu wanazidi kuprove failure kilasiku!
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Historia yako ni fupi sana..ulifikia lakini ngapi ewe mwana kondoo

    Wairan siyi waarabu rudi shule st.pingirimavi.seminary
     
  9. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani ni aibu sana wamekumbia barazani, hii inaonesha kuwa hawa watu wameshindwa kukaa na kuvumilia maneno ya huyu jamaa hii inaonesha ya kuwa mataifa ya ulaya ni ya kinafiki sana wanaongea tu maneno yao ila nyuma ya pazia kuna ajenda nyengine ila dalili ya mtu mnafik ni kukimbia maneno ya ukweli wanayoambia
     
  10. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mara ya tatu hii nasikia hotuba zake un na zote wa magharibi wanakimbia.sasa hakieleweki kwanini wakiulizwa wanasema hawawezi kusikia uwongo.mimi binafsi naona jamaa anaongea point ambazo wanashindwa kuzijibu ndio mana wana toa jibu fupi tu kuwa jamaa anaongea uwongo.namwonea huruma ahmed amesha ekewa masharti kibao kwenye uchumi wake na bado ha komi......njia iliyo baki ni kama ya sadam
     
  12. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mkuu tujuze amewaambia nn? maana wengine tuko shamba huku..
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    • ahmed najad yuko sahihi kiasi fulani lakini tatizo yeye mwneyewe hayuko tayari kuruhusu hata japo 20% ya yale aliyohutubia kama mfano bora nchini mwake. (mfano uhuru wa watu
    • USA , UK and the like hawako sahihii kiasi fulani lakini uzuri kiaisi fulani wako tayari ku compromise na kurushu japo 10% ya yale wanayohubiri
    Kwa hiyo hapo ni siasa za kuetetea serikali na tawala za nchi si kutetea wananchi na binadamu.


    Hii hotuba kamili kutoka Russsiana Television

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, WAZUNGU WOTE walikimbia ukumbini??????
    Ni kawaida kuwa kama anayehutubia hukubaliani naye njia iliyozoeleka ni kuondoka ili kuonyesha kutokukubaliana.. Na hiyo haiitwi kukimbia.
     
  15. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana ndugu njia bora nikujibu kwa speech sio kukimbia sasa kama anajanganya alafu unakimbia inamaanisha huna ukweli wa kujitetea.mimi naona hapo ndio wanapo onesha kuwa dunia ipo chini yao.
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    The Iranian president is flagging out his name to his people. He repeated the same wacky conspiracy theories to half empty UN.

    Ahmadinejad gave his usual dumb speech filled with anti-Semitic conspiratorial BS, and delegates from the U.S., France, Germany, the United Kingdom and nearly a dozen other countries all walked out in disgust.
     
  17. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna tofauti kubwa sana kati ya iran na mataifa mwengine ya kiarabu wairan wapo mbele kiviwanda na kijeshi kuliko mataifa mengine ya kiarabu halafu hawa jamaa asilimia kubwa ya bidhaa za na silaha za kijeshi wanatengeneza wenyewe
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sasa wabongo tunasubiri nini na sisi tutengeneze silaha zetu wenyewe.
     
  19. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe acha zako anti semitic unaijuwa kasema wapi kuhusu anti semetic.mtu akidai haki kutoka kwenu muna sema anti semitic unajua hata warabu ni semitic sio mayahudi tu.
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Walewale................udini kila mahali!!!!!
    Hater!!!!
     
Loading...