Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajumbe wa nyumba kumi katika SENSA nao WANALALAMIKIA POSHO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pilau, Aug 25, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimekuta wajumbe wa nyumba kumi wakijadili kuwa wao hawakuhusishwa na pesa za posho tangu waliposhiriki zoezi la kuandikisha watu kwa ajili ya vitambulisho vya taifa na sasa pia hawaja lipwa kitu chochote katika zoezi la SENSA,
     
  2. m

    mr nkya New Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si wanamtumikia lucifer na amezoea kunogewa na dhulma wacha waendelee kudhulumiwa na huyo lucifer
     
Loading...