Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajumbe wa kamati wa kamati kuu ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 2015, Sep 6, 2011.

  1. 2

    2015 Senior Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    Nimekuwa na hamu na shauku kwa muda mrefu kuwafahamu kwa majina na ikiwezekana kwa nyadhifa zao wajumbe wote wa kamati kuu ya CHADEMA, wachache ninaowafahamu ni Mtei, Bob makani, mbowe, zitto,kitila,marando,baregu,safari. Naomba mnitajie wengine
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Godbless Lema, Alex ambaye ni meya wa musoma.
     
  3. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Meya wa Mwanza pia
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tembelea mtandao wa chadema utawapata wote!
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Dr.W.Slaa.katibu mkuu wa Chadema.mia
     
  6. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Josephine Mshumbusi
     
  7. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rosemary Kamili
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtei,Mbowe,Ndesamburo,Lema,Komu,Owenya(viti maalum mtoto wa ndesamburo),suzan lyimo........masawe,kimaro!
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ili iweje thread zingine bana weka wa CCM kwanza unatuzingua bana for what?
     
  10. Josephine

    Josephine Verified User

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we mtani wangu wewe unamatatizo kichwani.
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Sawa tumekusikia una hamu!
     
  12. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Samahani sana mwana CCM mwenzangu! Mambo yakiwa magumu huko rudi kwenye chama chako CCM!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Sijui nichangie nin, kwakuwa sijui lengo la topic. Napita na sirud tena.
     
Loading...