Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajumbe kamati za bunge zinazoongozwa na watuhumiwa wa ufisadi na rushwa kwanini msijiuzulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Aug 7, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,420
    Likes Received: 13,404
    Trophy Points: 280
    Hili bunge letu limeundwa na wabunge wengi wasaio na uzalendo kabisa.Hivi kweli inaingia akilini kwa bunge zima kuridhia watu ambao wanatuhumiwa kwa ufisadi na rushwa kupewe uenyekiti wa kamati za bunge?Watu hawa licha ya kutokustahili hata uenyekiti wa kamati hizo hawakustahili kuendelea kuwa wabunge katika bunge hili.Hivi nikisema kuliita hili bunge kuwa ni bunge tukufu ni unafiki mkubwa na tusi kwa watanzania nitakuwa nakosea?Bunge tukufu linaweza kuundwa na watuhumiwa wa ufisadi na rushwa?Mahakama ndio chombo pekee ambacho kingeweza kuwasafisha ila maadam hawakufikishwa mahakamani bado watanzania wengi hatuna imani na uadilifu wao.

    Kama kweli wabunge wetu wana uzalendo hasa wale ambao ni wajumbe wa kamati zinazoongozwa na watuhumiwa hawa nafikiri iatakuwa ni hatua sahihi kwa wao kujiuzulu nafasi zao ikiwa ni kuonyesha kupinga wao kuungozwa na watuhumiwa wa kashifa hizi kwani ni fedheha na aibu kwao.Ingawa watakuwa wamechelew ila ni bora wakafanya uamuzi huu kuliko kutokufanya kabisa.

    Watu hawa hata kwenye chama chao kulikuwa na taarifa kwenye vyombo vya habari zikidai kuwa wanatakiwa wajiuzulu nafasi zao ndani ya chama maarufu kama kujivua gamba.Sasa watu hawa kama hata kwenye chama chao walitakiwa kujiuzuli wanapata wapi uhalali wa kuwa wawakilishi wa wananchi ndani ya bunge kwa ticket ya chama kile kile kilichowataka wajiuzulu kwa tuhuma za rushwa na ufisadi?Hivi kijivua gamba ilikuwa na danganya toto?Nani mpaka leo hii amewajibishwa chini ya falsafa feki hii ya kujivua gamba?

    Mwisho tukumbuke ni bunge hili hili ndio lilitoa maazimio ya kutaka wahusika katika kashifa hizi wawajibishwe.Sasa kukubali watuhumiwa ambao walihusika ktk kashifa kupewa nafasi za uongozi maana yake ni nini kama sio hadaa na usanii mtupu kwa watanzania?
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unaongelea Lowasa, Chenge na Zitto? Hao wameukamata vilivyo muhimili huu wa Dola. Walianza kwa kumdondosha Sitta kwenye Uspika. Wakamtaka abadili jinsia yake ili aendelee kuwa Spika. Akashindwa kwa kuwa yeye sio Mungu. Akaishia kutupwa kule kwenye mhimili mwingine walikotimuliwa mafisadi hawa.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maombi yake hayakupokelewa na Mungu kwa sababu na yeye Sitta sio msafi kihivyo.... Mungu hashindwi kubadilisha jinsia
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa!!! Mafisadi ndio wamekabiziwa bank walinde fedha!! Mlinzi Mwizi Mweka hazina Mwizi Muasibu mwizi hapo sasa!!
     
  5. m

    makelemo JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakandamizwa na kudhalilishwa na kundi la watu wachache ambalo linajiona lina hati miliki na nchi hii. Hawa watu ndio wanaokipaka matope chama cha mapinduzi, chama kwa sasa kinabaki na watu waroho wa madaraka na wenye kutaka kujipatia mali kwa njia zisizo sahihi. Watu makini hawataki tena kutokana na kushindwa kuchukua hatua kwa wanachama wake wenye tuhuma kubwa za rushwa harafu serikali inatoa majibu mepesi.
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    baadhi ya watu humu JF ni wasema hovyo bila ushahidi, LOWASA sio mwizi ni kiongozi imara amabye JK kamtoa kafara
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Lowasa ni wa kutolewa kafara na JK! Lowasa sio mwizi. Alishavuka kiwango hicho. Wezi wako Tandale kwa Mtogole!
     
  8. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bungeni kutamu jamani na hasa kwenye kamati! Sikia tu.
     
  9. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,420
    Likes Received: 13,404
    Trophy Points: 280
    Angekuwa mzalendo angejiuzulu mwenyewe na si kusubiri mpaka mambo yawe hadharani.Ukioana bosi wako anakiuka sheria na ashauriki kwa mwanasisa makini dawa ni kijiuzulu.Hapa bongo kuna anaefanya hivyo?Kila siku wanalia kutolewa kafara na hawabadiliki sasa na wao kwanini wasihusishwe?
     
  10. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,114
    Likes Received: 1,366
    Trophy Points: 280
    Ni dhahiri sasa kuwa mafisadi wameiteka nchi, si umeona jinsi Membe alivyoshindwa kibarua cha kuwashughulikia na kuwapeleka mahakamani watuhumiwa wa rada, kisa mmojawao ndiyo huyo amekabidhiwa kuwa mwenyekiti wa kamati muhimu sana ya fedha ya bunge, ambaye sasa tutaanza kumwelewa kwa kauli yake aliyowahi kuisema hapo nyuma kuwa gamba limeishia kiunoni, LIMESHINDIKANA KUVULIKA!!!
     
  11. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    business as usual, mi naamini kama kuna dua ambazo Mwenyezi Mungu huwa anatujibu kwa adhabu badala ya huruma ni hii ya bunge letu. sijui ni kwa nini huwa linaitwa tukufu wakati ni sawa na kichaka cha kupitishia dhuluma kwa watanzania wanyonge. uwiano hapa ni mazuri 15%, mabaya na hasa uongo na wizi 85%. chini ya serikali ya wabunge wengi wa ccm hili bunge tutegemee maajabu tu katika maamuzi. jamani watanzania tujipangeni kuiondoa hii serikali ya magamba. MABADILIKO HAYAEPUKIKI kama kweli watanzania tunataka ukombozi. hebu jiulize inakuwaje mtu leo wanamwita fisadi, halafu kesho anapewa usimamizi wa fedha! hivi hii nchi haina watu wengine kweli ni hao hao tu?????????????
     
  12. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,420
    Likes Received: 13,404
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo sio sababu.Tumewachoka.
     
  13. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umewachoka wewe,huko bungeni wamechaguliwa kwa kishindo kuongoza hizo kamati. Kwa hiyo ndugu yangu usidhani hawa jamaa ni wachache. Wapo wengi sana! Kama utaendelea kuwaza kwamba ni wachache utakuwa huna tofauti na kutwanga maji ktk kinu!
     
Loading...