Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajumbe 3 UVCCM Arusha kuhojiwa na ITV, TBC 1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jethro, Apr 20, 2012.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Waja JF,

    Wajumbe watatu wa UVCCM arusha wakiongozwa na Aliye kuwa M/Kiti wa UVCCM (wilaya ya arusha mjini) zamani bwana Bananga na Mjumbe wa UVCCM arusha Mjini na Mjumbe wa UVCCM Arumeru, Majira haya wana hojiwa na vyombo hivyo vya habari kuhusiana na mambo au changamoto zima la viongozi wengi wa UVCCM sana sana kwa Arusha kujitoa CCM na kuhamia CHADEMA.

    Wajumbe hao kwa pamoja wana heshimu maamuzi ya aliyekuwa M/Kiti wa UVCCM J.Millya kuhamia CHADEMA na wapetoa mapendekezo tu kwa Millya ndoto zake zote aziendeleze kwa wananchi kama alivyo kuwa amekusudia kufanya.

    Bananga alikiri kuwa kuna haja ya kujiangalia UVCCM na kujitathimini kulikoni viongozi wengi wa juu UVCCM wanakihama chama hicho na ni wapiganaji haswa.

    Ila inaonekana kuna mtafaruku ndani ya UVCCM kwani kuna jambo Bananga aliligusia kuhusu Mrisho Gambo ambae nae ni mwiba ndani ya UVCCM hapa Arusha.

    kwa bahati mbaya sikuweze malizia mahojiano yao ingawa kulikuwa na tetesi ya tuhuma za pesa kutafunwa.

    Habari kamili saa mbili usiku

    My Take;

    UVCCM inapaswa ibadilike wawe wakweli na wasiwe pale UVCCM kwa minaajiri ya kuwabeba watu fulani na kujipendekeza kwa wakubwa fulani au kwa maslahi yao kibinafsi wawatumikie wananchi na kuiweka Utaifa mbele kuliko Chama na chama chao kitambue UTAIFA/UZALENDO ni nini.
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    UVccm wahuni tu na wanaotaka kujipendekeza tu
     
  3. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Thx, endelea kutujuza
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    njaa mbaya
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Uvccm kuna njaa kali
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Bananga anaishi kwa kuwalamba miguu ccm
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uvccm ni ma-snitch tu...
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi UVCCM ni nini? Siielewi hii kitu!

    Nisaidieni kujua maana!
     
  9. G

    GRILL Senior Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli lakini au nawe ni wale wale
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi ya hawa kuhami CHADEMA subilini next week hamto amini UVCCM watapalaganyika wote Arusha Nzima na sio Arusha mjini tuu.

    CHADEMA KUITEKA ARUSHA ndani ya miezi michahce ijayo tena kwa kasi kubwa mno
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu wametangaza nia ya kujivua magamba maana hilo ndiyo la msingi hapo katika mahojiano yote.
     
  12. d

    dguyana JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa kazini. I'm back back for Mapambano.
     
  13. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna fursa,,,,,na hakuna nafasi kwa wasomi,,,,chamani kumejaa wazee wanao tazama vijana wapya kama,,//threat,,,,,siasa za kutazama huyu ni mtoto wa nani za kujuana na kubebana,,,,kuna wenyewe,,,hakuna mtazamo mpya,,,,,,nawapo changamoto wana ccm arusha,,,wamtafute mama yake mzazi chatanda,,,,alipo na anafanya nini na kwa nini.....then mtamjua chatanda kikamilifu na nguvu gani alizonazo ....hii ni tanzania,,,,,,,,ninapo tafakari nachoka,,,,,,,,,,,,,lagos ,,,,
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Subilini J3 mtasikia kivumbi kikubwa Arusha EL anawakati mgumu sana hili ni pigo kwa JK pia na kama hana habari ajue sasa UVCCM Arusha na mikoani inakwisha maana CCM ndio huwa wanategemea sana UVCCM sasa Vijana wana hamia kwa vijana wao Pinda sasa Peoples Power ndio itaendelea kutokukupa usingizi.

    ni bora pinda ujivu huo PM


     
  15. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EL Hana wasiwasi kaishka ccm hakhama chama kmekufa anasubr muda yule ni mzee hatar kwa mikakat hajawah kufeli mkakat


    Subilini J3 mtasikia kivumbi kikubwa Arusha EL anawakati mgumu sana hili ni pigo kwa JK pia na kama hana habari ajue sasa UVCCM Arusha na mikoani inakwisha maana CCM ndio huwa wanategemea sana UVCCM sasa Vijana wana hamia kwa vijana wao Pinda sasa Peoples Power ndio itaendelea kutokukupa usingizi.

    ni bora pinda ujivu huo PM


    [/QUOTE]
     
  16. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EL hana wasiwasi yule ni mzee wa mkakati yeye na silaha lao moja
     
  17. B

    BigMan JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    tumekupata millya
     
Loading...