Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajumbe 2 tu humu jf ndio wenye michango ya ukweli na wanatikisa jf nzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pepombili, Apr 16, 2011.

  1. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa member 2 wa JF ndio huwa nasoma michango yao humu ndani maana wankimbiza ile mbaya

    1. Muhadhir
    2. Majimshindo

    BIG UP michango yenu ni yenye akili sana
     
  2. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nisipoona michango yenu huwa najuwa hio mada haina maana na faida kwa jamii sasa sijawasoma kama wiki hivi vipi mumepigwa BAN maana walikuwa wanawatilia fitna sana
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya ni matusi................Hakika wewe ni PepoMbili..........Ni hibrid ya mapepo mawili

    Pepo la Kwanza ni Muhadhir na Pepo la Pili ni MajiMshindo........u merge them na ukatokea wewe

    Bahati mbaya MajiMshindo kamaliza Mkataba aliopewa na ameshaaga rasmi kuondoka JF......iko siku nawe utaaga kama utakuwa shabiki tu bila hoja.............
     
  4. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pepo mbili kaaga kwa sababu ya fitna za wana JF ILA Muhadhir bado yupo lazima mukimbize upepo najuwa soon atatia maguu sasa hivi kazongwa kidogo
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    umewasahau akina muhogomchungu,kashaga,kishongo,geniusbrain na wewe mwenyewe
     
  6. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Crap!!!!!!!
     
  7. m

    mapambio Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wewe ndo unawakubali hao wawili, ila naona wako wengi wenye hoja za msingi...
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ninavyofahamu ... wajumbe ni wawakilishi wa makundi fulani fulani ... sishangai hao uliowataja kuwa wawakilishi wa wale waliovimbiwa na rasilimali za wananchi
     
  9. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mushaanza kununa kwa vile sijawataja huo ni mtazamo binafsi wandugu musiumie roho zenu kuzeni vipaji ili nanyi mufikie hadhi yao
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ..........................
     
  11. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Mods mmelala?
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo hakuna mpya kutoka masjid??
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    mimi mwenyewe nawakubali sana hawa jamaa
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    hii sio crap ni ukweli
    wanaona wivu na hawataki kukubaliana na ukweli
    acha utoto kulalama kwa mods pepo mbili hajatukana mtu hapa
    acha udini
     
Loading...