Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajue wapinzani mahiri waliokaliwa kooni majimboni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Paul S.S, Oct 8, 2010.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Halima mdee na J mbatia, wanadaiwa kugawana kura na kumuacha ccm akipeta
    Hali kama hiyo ipo na ubngo, Mtatiro na myika
    Segerea mpendazoe hoi
    Kwa Zitto hali si shwari kabisa hadi anafikia kuilaumu cuf kusimamisha mgombea strong anagawa kura.
    Mrema alianza vizuri lakini sasa mambo yamemkalia vibaya sana vunjo
    Mtu mzima Mbowe anatumia nguvu nyingi sana lakini hadi sasa hali yake si ya uhakika
    Bwana lema mzee wa kigeugeu hapo arusha watu hawana imani nae kabisa sasa anatishia kuua.
    Tundu lisu ndio kabisaa hoi sgd.
    Mwenye taarifa zaidi aiweke nawasilisha
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    upenzi
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    this man is desperate
     
  7. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JK anapumulia mashine... mikoa 18 Slaa anaongoza kwa mbali ...
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkubwa uko ikulu kabisa... yani umeweka safi sana.... nasubiri hoja zko nyamagana, ubungo, kinondoni, moshi mjini, arumeru mashariki na magharibi, babati mbulu, chakechake nk
     
  9. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    masikini!! Hawa ndio chadema mwaka huu ndio kifo chenu na kuzimu ndio destination!!!
     
  10. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumieni shule zenu vizuri msijelaumiwa na watukuu wenu kwa utando, buibui
     
  11. M

    Mayu JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Unauhakika gani na uliyo yaandika? au unaleta upenzi na ushabiki usio na tija
    in short karibu wote ulio wataja wanachukua majimbo hasa Mbowe ccm hawalali jinsi anavyokubalika jimboni,
    acha unafiki ndugu
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mayu
    Hakuna habari ya unafiki hapa, kama wewe ni mkaazi wa Dar hebu fikiria nguvu ya Mtatiro, nakisha ya Mnyika upande wa ubungo, niwazi watagawana kura tu,
    vipi kuhusu Mbezi kwa Mdee na Mbatia
    mkuu hizi ni taarifa zilizo fanyiwa kazi na sio uzushi kama unavyo weza fikiria
     
  13. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo funga mabano then negate kitu uone mambo yake. Negate means kinyume chake, kama ni moja inakuwa zero, na kama ni zero inakuwa moja.
     
  14. Mfikiri

    Mfikiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    maandishi yamepangika.........japo mambo bado ni magumu sana si kama uonavyo.......
     
  15. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nilitoa mchango wangu hapo jana kwenye mada fulani iliyoanzishwa na Zawadi,,, nikasema haya haya,,,
    Sote tunaelewa kilichopo hivi sasa Chadema ni kujipa moyo tu hasa katika Majimbo
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Lets wait and see
    mkuu nasikia Tarime nako kumebana mbunge aliyemaliza muda wake na kuhamia CUF bada ya matokeo yake kuchakachuliwa anawakimbiza vibaya chadema na CCM
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pumba
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Crap
     
  19. P

    Paul S.S Verified User

    #19
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu ulizia vizuri uambiwe ya Tarime watu bado wanamkubali sana jamaa swahiba wake Wangwe
    Mkuu jifunze tu kuukubali ukweli kuwa hapa Dar upinzani umekaliwa vibaya, naamini kungekuwa na utaratibu wa kuachiana basi Mtatiro angemuachia Myika Ubungo. Na Mdee angemuachia Mbatia Mbezi
     
  20. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tare 31 ndio tutajua nani ni nani?
     
Loading...