Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajue Vijana 30 'wasomi' waliotumwa na JK Kukusanya saini za 'wadhamini' wa JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shadow, Jun 23, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Mjumbe wa Kamati Maalum, Mariam Ukiwaona Ditopile Mzuzuri ( kushoto)akiikagua kadi ya CCM ya Mwanachama , Mzee Athuman Mohamed Dume ( kulia) wa CCM Tawi la Fulwe, Kata ya Mikese, Wilaya ya Morogoro kabla ya kukubaliwa kudhamini fomu ya mgombea wa kuomba kuteuliwa na CCM katika nafasi ya Urais wa Tanzania kwa miaka mitano , Rais Jakaya Kiwete ambaye ni Mwenyekiti wa chama hicho Taifa, zoezi hilo lilifanyika Juni 22, mwaka huu.
     
  2. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani tuwe tunaweka 'titles' zinazoendana na post sasa vijana 30 wasomi na huyo babu wapi na wapi tafadhalini.
     
  3. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Wako wapi hao vijana?
     
  4. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    So funny
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mmemuona Babu tuuuu.........huyo binti? Sijui mtoto wa marehemu Kaka Dito?
     
  6. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tulitee majina mengine.........Mkuu
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    yanakuja taratibu
     
  8. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. Ridhiwan Jakaya Kikwete
    2. Mariam Ukiwaona Ditopile wa Mzuzuri
    3.........................................................
    4.........................................................
    tuendelee.....
     
  9. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1. Ridhiwani Kikwete (qualifications)
    2. Miriam Ditopile (qualifications)

    Sio majina tu na qualifications zao pia tunaomba kaka.
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii ndio naiita mkakati mbadala, baada ya kuona hakubaliki na wafanyakazi, wanasiasa, na middle class mkulu kaamua kauibuka na shikamoo Jazz, wazee ( kumbuka mkutano wake Diamond Jubilee kuhusu Tucta) na Yosso ( Dodoma maandamano ya kumuunga mkono na mkakati wa kukusanya sahihi za wadhamini).
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    3. Benno Malisa
    4. Bashe
    5. Makata
    6. V Mzindakaya
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vijana 30?
    Wonderful!

    Ridhiwan - First Degree at UDSM

    Miriam Dito - ??
     
  13. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alexander Nchimbi - Katibu wa Kamati ya Kusajili wadhamini Kanda ya Mashariki
     
  14. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utafuniwe na umezewe...! jishughulishe baba...!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shughuli kama hizi Shyrose Bhanji hawezi kosekana!
     
  16. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amir Madega
    Rajabu Katunzi

    Wote ni wajumbe wa Baraza kuu la UVCCM, mkuu shadow weka list hii kwenye thread ya mwanzo mpaka tupate majina yao yote..!
     
  17. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Post inazungumzia vijana 30 wasomi wanaomtumikia JK, umeleta majina mawili wamesoma nini tena unaniambia nitafute. Mfano Ridhiwani amekua akiitwa msomi kwa muda amesoma nini hoo haaa sijui hee. Leo sijui ana wadhifa gani sijui UVCCM, kesho mmbunge mara waziri kwanini atuendelei ni upuuzi kama huu kuwaita ma dunce wasomi wakija pewa senstive post wana boronga kama baba zao.

    So far naona majina ya privileged kids no qualifications no achievements za mchango wowote. Kabla ujamwita mtu msomi jua mchango wange kwanza katika usomi wake vinginevyo sema ana elimu, awe hata na Phd.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I agree.

    The starting post IS SENSELESS
     
  19. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una hoja nzuri ila suala la "wasomi" limeripotiwa sana na magazeti kwahiyo muanzisha thread alitaka tupate majina ya hao wanaoitwa "wasomi" halafu ndio tuone usomi wao. Ila hatua ya kwanza ni kuwatambua kwanza , labda tumshauri muanzisha thread aweke quotation mark kwenye neno wasomi kuashiria kwamba ndivyo wanavyoitwa ila sio opinion yake.
     
  20. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thats whats up!
     
Loading...