Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajue Miss Tanzania wetu:1994-2011

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Sep 30, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Miss Tz 1994-2001.JPG
    Miss Tanzania 1994-2001
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Miss Tanzania 2002-2009.JPG
    Miss Tanzania 2002-2009
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Miss Tanzania 2010:Genevieve Emmanuel
     

    Attached Files:

  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Miss Tanzania 2011::SALHA ISRAEL
     

    Attached Files:

  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kuna makosa mengi katika takwimu za hao jamaa

    1. Happy Magese yupo Afrika Kusini sio Marekani kwa muda mreeeefu sana hadi sasa

    2. Hoyce Temu anafanya kazi UN Tawi la tanzania baada ya kuondoka Standard Chartered. Pia amemaliza masomo yake Diplomasia Kurasini na sasa anafanya Masters SAUT.

    3. Faraja Kota anasoma Chuo Kikuu????? Wapi????? Kaanza lini??????
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    seniorita Hoyce Temu...
    Hapajawahi kutokea Miss kama wewe Tanzania hii.
    hakika hawa akina Wema na ushuzi wengine wangekuwa na uzuri na akili kama zako sidhani kama watu tungekwenda haja kubwa kwa kujinafasi.

    Horray!
    Horray!
    Forza Hoyce
    Valiente Hoyce
    Torerro Hoyce
    Bravo Hoyce
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    marekebisho mengine yafanywe kwenye kazi ya Wema Sepetu.
    [​IMG]
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Hana Pichu au kavaa zile za kamba zinazopita kwenye bonde la ufa?
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mamiss tz walikuwa zamani, kama hoyce nakumbuka enzi hizo niko primary skul(cyo shule za kata),walikuwa mwake kichwani na sura pia, but nowdays imegeuka biashara au venture ya kutengeneza mal*ya 2 mjini au vyombo vya ngono vya kuwaburudisha wenye ankara zao na wanaume wakware
     
  10. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hata uamurufu wa shindano lenyewe umengua mamis wa zamani walikuwa maarufu sana tofouti na sasa iv
     
  11. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    shindano kwa sasa limekosa mvuto kabisaaa.
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Do dada kwisha kabisa!
    Huyu ndio kinara wa ma Miss Tanzania, the flag bearer!
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna kufuri kabisa hapo....!
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mashindano yenyewe yameshakosa mvuto tokea Vodacom wampige chini Uncle Hashim kwenye udhamini!
    Ma miss wenyewe pia ni disasater tupu mitaani
     
  15. deejo

    deejo Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tofauti inaoneka wazi kati ya wazamani na kuanzia era ya wema. Wazamani wote wanafshule na kazi za maana. Yani wema km kawatia gundu wenzie. Huyu wema agent wa shetani nini? Yani ye ndo km kalitia doa shindano la ma miss
     
  16. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145


    Yarabi tobaa. Hilo paja utafikiri limepitiwa na conc. sulphuric acid
     
  17. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Umeonaeee

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Duuh, kwisha kazi.
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hivi mashindano ya miss tanzania bado yapo?
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mikorogo hyo imemuaribu sana,kiukweli wema kabakia na ngozi nzuri ya uso tu kwengine kote kama ngozi ya kenge
     
Loading...