Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajue kina kaka wa Kinigeria wanaotikisa ktk ulimwengu wa movie-Nollwood

Discussion in 'Celebrities Forum' started by FirstLady1, Mar 25, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ramsey Nouah
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG] na family
    Pat-Attar .
    [​IMG]
    [​IMG]

    Jim Ike ( huyu sijui huwa ni gangstar vile alivyo mmh
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Desmond Elliot
    [​IMG]
    [​IMG]


    Pete Edochie -Kiboko ya njia
    [​IMG]

    Van Vicker

    [​IMG]

    [​IMG]

    Chidi Mokeme
    [​IMG]
    Nonso Diobi

    [​IMG]

    more pics to come kuna mmoja namtafuta simpati ati
    Emeka Ike
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hawa nao ni ma-handsome sijui ndo mambo ya mapowder ?
     
  3. elimumali

    elimumali Senior Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Van Vicker ametulia, hata katika action zeke yuko safi yeye na Ramsey. Kwa kweli wanavutia.
     
  4. B

    Bint Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuwekee na emeka ike
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Afu watu waongo sana.Nishawahi sikia eti Ramsey Noah ni mume wa Genievevi Nnaji.Kumbe mke wake mwingine kabisa.
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyu Van Vicker ni Mghana
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pat has a look, yuko vizuri kwenye fani pia
    Ramsey anaigiza vizuri pia....anafit sehemu nyingi anazocheza
    Jim Ike ..."solder boy" hahaaa...am reserving my comments for now!!
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    inaelekea unawazimikia sana wanaija mmh??but what,mimi hawa waigizaji mabishoo siwazimii,kama waigizaji wanaija ninaowazimia kuna sam loco efe,na osita iheme na chinedu ikedieze pia mr ibu,hawa mmh napenda kweli movie zao maana mbavu lazima zichomoke.:D
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Genevieve anatoka na D'Banj
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nakuaminia mamie. big up!
    Huwa nampendaga sana Pete Edochie kwa jinsi anavyotulia kwenye nafasi yake. hababaiki wana hashitushwi hata kama kuna jambo kubwa kiasi gani.
    Pole zake mke wa Ramsey, maana kama ana mawivu kama yale ya Pearl, kazi ipo.
    Jimmy Ike wanampa sehemu ambazo mara nyingi huwa hajatulia, hii inanifanya nisimpende sana
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    efe.jpg
    sam loco efe

    MrIbu.jpg
    osita iheme

    front050205.jpg
    chinedu ikedieze

    hawa ndio wananiachaga hooi.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ramsey YES
     
  13. elimumali

    elimumali Senior Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio yeye tu, ni wengi tunawazimikia wa9ja kutokana na movie zao zinazogusa maisha ya kila siku ya binadamu. Ufundi wao katika ku-act, episode/theme zao, na jinsi wanavyojua kuchagua ma-handsome na ma-beauty katika uigizaji. Sisi pia hatuko nyuma, tunajitahidi.
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    of course wanajitahidi,napenda kuziangalia pia,hasa zile wame act kwenye mazingira ya kawaida au ya kijijini hasa,thats my favourite,hizi za kitajiri tajiri ki gangster sizizimii kabisa,hasa jim iyke anani bore saana anavyo act,hata slang anayoongea kuigiza wamarekani lol,i dnt think this guy can real real act.
     
  15. elimumali

    elimumali Senior Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ok, So she is the one! The sweet potato - sugar banana
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Geoff wengine je ?
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mbona mnamsahau Mr.Ibu ,bonge la handsome
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Muweke basi kigogo wako wengi kuna mmoja yaani huwa nikimuona lazima niangalie movie lakini jina sikumbuki kabisa
    hebu kama unayasoma mawazo yangu mbandike hapo
     
  19. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hatujitahidi chochote, aibu tupu. wenzetu vidato vimepanda, wengi hapa ni graduates vyuo vikuu. unapata hamasa kuangalia movie zao wachezaji wanatumia akili na elimu pia. Movie za kibongo sitaki hata kuziangalia, hasa ikishakua na english subtitle ndio usiombe, aibu tupu! jambo moja lisiloisha. mtu akianza safari toka kunduchi basi hadi atafika mjini unaonyeshwa mitaa yote. upuuzi mtupu!
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Huyu hapa...
     

    Attached Files:

Loading...