Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wajue Kina Dada wa Ki-Nigeria wanaowika ktk movie..so good!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by FirstLady1, Mar 24, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naaanza na ma -sterring wa kike wanaotikisa Movie huko Nigerian
    Genevieve Nnaji, born May 3, 1979 in Mbaise, Imo State, Nigeria), is a Nigerian actress. In 2005 she won the African Movie Academy Award for Best Actress
    Genevieve Nnanji- Elimu ya chuo kikuu..aliipatia nchini Ghana

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Ini Edo- Elimu Chuo Kikuu

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Rita Dominic - Elimu Chuo Kikuu
    Rita Uchenna Nkem Dominic Waturuocha (born 12 July 1975 in Mbaise, Imo State, Nigeria)is a Nigerian actress

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Omotola- elimu bado kuipata
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    uzuri wa hawa wengi wao wamesoma!i love genevieve!
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    They are beautiful.Real african Women.Big up to them.
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeeeeh Rita amezaliwa 1975??
    anyway hawa wadada kumbe wasomi eeeh
    no wonder......!!!!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sure Cheusimangara itabidi na hawa wetu waanze kuingia shule ..kama wenzao
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    But too much Make-Ups!
    Ukimbamba kabla ya kupaka hayo makemiko hutaamini kama ndo yeye!..Ni vikongwe hawa!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    biggy zipo movie wameigiza wapo ushagoo ile mbaya, lakini hawako vibaya......they are pretty!!!
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kweli ni vikongwe!kama huyo rita sikijua kama ni mkubwa hivyo!
    lkn nawasifia kwa jinsi wamesoma!
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    age kitu gani bana its just a number
    she looks sweet 16 still....
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hawa wa kwetu mama wengi wao wakishatokea katika gazeti la uwazi mara 2 tu basi wanajiona wameshafika kileleni hawataki tena maswala ya elimu!
     
  11. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa actress wa Nigeria elimu inawatoa sana. Pale ambapo ni lazima kufananisha na hawa wa kwetu kwa kweli suala la elimu katika kila fani ni la msingi sana. Hatuwezi kubeza kwamba hatuna watu wenye vipaji lakini kama ingekuwa: kipaji + elimu mambo yangekuwa bomba sana!! Wengine tunaigiza baada ya kukosa shughuli nyingine za kufanya tunasahau kwamba kwenye uigizaji hakuna ubabaishaji na ni industry inayojitegemea na inapaswa kulipa maisha ya mtu kama ilivyo kwa taaluma nyingine yoyote katika jamii.

    Naamini wasanii wetu wanalo la kujifunza kutoka kwa watu hawa.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni kweli wanapendeza na kuvutia hasa!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bht huwezi kuamini utadhani kazaliwa19 82 ..
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa huyo Omotola je???! nilisoma habari zake kama miaka 5 imepita alikuwa na 40 hivi.Lakin ukimuona bado binti kabisa halafu sahizi ndo amepungua zaidi.
    Yani wakitembea na Cheusi mangala,cheusi anaamkiwa na yule anapewa mambo anti!
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata hawa hapa kwetu mbona wanatudanganya sana na make up zao hasa zile wanaita foundation powder? Sasa wewe mshtukize kwao asubuhi hajaoga na kuanza kupaka hiyo lukaria yake ndipo hutamtambua kabisa. Sana sana utabaki kusema namtafuta fulani, kumbe yeye ndiye fulani mwenyewe!!! Natural is always the case!!! Articial hizo ni temporary and are damaging, they are skin aging agent!!! Mwishowe unaanza tena kupambana na akina Loreal anti-aging creams!! Yote ya nini?
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Omotola is my girl, i like her smile lol!
     
  17. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah, mada ishabadilika sasa.
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yani wee acha tu.sijui wanakula nini wenzetu.au pesa ndo inawatunza.
     
  19. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heshima sana mkuu PJ,
    But something to remember is: Makeup is just like to select a best dress for a certain visiting as you know you won't go to your Mother/Father in law with unrespectable dress. Let them teach our actress.
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani bestlady anaonekana mbichi kabisa.....
    all in all hawa wadada wanajua kuigiza bana....na wana fit chaacters mabali mbali


    hahaaaa Cheusi umesikia hiyo....???
     
Loading...