Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wajomba tokeo hilo hapo sasa!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by elias chombwe, Feb 9, 2012.

  1. elias chombwe

    elias chombwe Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tokeo hilo hapo sasa ohhh mwezi wa tano,tembelea moe.tz ucheki D na F zako sasa
     
  2. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo ni wazo lako utabakia kuwaza D na E A naB kwako ni ndoto
     
  3. m

    marvin ogochuku Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie huyo
     
  4. s

    sharifu mniachi New Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bongo elimu mizinguo wewe toka lini mtu anafaulu kwa kupewa majibu ndo hata watendaji wa idara ni ovyo huyu mwenye F,D Ni mkali zaidi ya mwenye A
     
Loading...