Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajiunga CHADEMA kufukuzia udiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Feb 17, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2]16 FEBRUARY 2012[/h][h=3][/h]

    Na Bryceson Mathias, Morogoro

    BAADHI ya watu wameanza kujiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Kata ya Mtibwa, Wilaya ya Mvomero, mkoani Morogoro, ili kufukuzia nafasi ya udiwani iliyoachwa wazi kutokana na kifo cha aliyekuwa diwani wa kata hiyo,marehemu Tusekile Mwakyoma.

    Kasi ya kujiunga na CHADEMA ilianza kujitokeza hivi karibuni, baada ya chama hicho kutangaza sifa za mtu
    anayetaka ateuliwe kugombea nafasi hiyo

    Habari zilizilifikia gazeti hili mkoani hapa, zinadai kuwa baada ya CHADEMA kumaliza msiba, iliweka wazi sifa za mtu atakayeteuliwa na chama hicho ili kugombea nafasi hiyo .

    “Tumebaini kasi kubwa ya waliokuwa si wananchama wa CHADEMA, imeongozeka kwa kasi, baada ya
    chama kutangaza sifa za mtu anayefaa kuteuliwa na kugombea udiwani, lakini wengi hawana lengo la kuwatumikia wananchi ila cheo ,” alisema mzee aliyekataa jina lake lisitajwe gazetini.

    Majina manane ya waliotajwa kuchukua fomu za chama hicho ni Bw. Peter Chengula, Bw. Pangrasi Kahinga, Bw. Lukasi Mwakambaya, Bw. Nassoro Manyama, Bw. Joshua Mshigati, Bw. Weliimo Lyimo, Bw. Mrisho Mohamed, na
    Christian Seif.

    Mwenyekiti wa Chadema Wilaya Bw. Yusufu Mtamatale Mbaga alipoulizwa kwamba inadaiwa katika kundi hilo
    kuna mamluki waliojiunga kwenye chama ili kuwavurugia uchaguzi

    Marehemu Bi. Mwakyoma (28) alifariki Januari mosi, mwaka huu, baada ya kuchomwa kisu chini ya titi.



     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sio CCM pekee ndio chama hata Chadema ni chama cha kuongoza wananchi vijijini
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni haki yao ya kikatiba!
     
  4. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    CHADEMA siku zote kiko makini. Kitakuwa makini katika suala hilo na mengine yote. Ni wakati mwafaka wa kuonesha kuwa ni serikali mbadala, yenye kila sifa mbadala, za kupewa dhamana na kuongoza dola. Bila shaka yoyote uongozi kuanzia ngazi ya chini, watahakikisha chama kinapata mrithi anayestahili nafasi iliyoachwa na mwana mama yule mpiganaji. Asante.
     
  5. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naomba Chadema kiwe makini zaidi kwa wanachama wapya hasa pale wanapotaka kugombea nafasi za uongozi ndani ya chama. Isije kutokea kama ilivyotokea Arusha kwa
    madiwani.
     
  6. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mcheza ngoma ya kijadi hawezi cheza western music mpaka afundwe. wataonekana kwenye hoja kama wanatoka CCM
     
Loading...