Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajinga ndio waliwao!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Jan 15, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani kila siku magazeti yanatangaza kuhusu hawa watu matapeli ambao wanatumia ujanja wa kuwalaghai watu kwamba wanafanya biashara! Hawa matapeli huja na 'gia' kwamba uwape pesa fulani kidogo halafu wakupe faida! Wabongo bado tu wanakamatika tu! Haya...wabongo acheni tamaa ya kutaka utajiri wa haraka haraka! Mambo sio rahisi kama unavyofikiri! Watu wameshajua kwamba wengi wa wabongo ni 'mazoba' kwahiyo ndio maana kila kukicha wanakuja na mbinu tofautitofauti! We jiulize kweli dunia ya sasa mtu akupe faida wewe tu hivi hivi? Aaah haiingii akilini! Asiyesikia la mkuu huvunjika guu! Amkeni!
     
  2. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu tunahusudu "culture ya madili". Kila kitu dili, na hizi dili ndizo zinatuponza
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    Kuna tajiri mmoja lagos anafinance matapeli wanaokuja bongo, na wanawajua watanzania na mapungufu yao.
    Akili kumkichwa ukilemaa unaachwa feri
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Tuache kuchekelea visivyochekeleka
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    bado kila siku watu wanalizwa lkn wengine bado wanaingia kichwa kichwa tu...
     
Loading...