Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajibu wa mwanachama wa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, Apr 28, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana bodi wa jF
    Ni mwanachama hai na makini , katika chama makini tz....
    Naomba mnieleweshe vizuri wajibu wa
    "5. Kuwa tayali kupambana na namna yoyote ya uonevu, ukandamizaji, udhalilishaji na ubaguzi"

    Nawasilisha
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukitazama kifungu hicho ndicho kinachoelekeza na kubariki vurugu kufanywa kwa kisingizio cha kijinga cha pipo pawa ambayo haina mashiko kabisa wataandamana wenyewe wachache wakijidanganya ni pipoz pawa!
     
Loading...