Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajenzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ston Merchant, Jul 18, 2012.

  1. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [h=6]Jamaa watatu walienda kuomba tenda ya kujenga uzio wa nyumba ya serikali,

    MJENZI 1: Mimi naweza kujenga uzio kwa shilingi milioni 2, vifaa milioni,wajenzi laki tano na mimi nitapata faida laki tano.
    MJENZI 2: Mimi nanaweza kujenga uzio huo kwa shilingi milioni tatu, vifaa milioni, wajenzi milioni na mimi mwenyewe ntapata faida ya milioni. Mjenzi wa tatu akamwita pembeni mtoa tenda,

    MJENZI 3: Sikiliza mkuu mi nataka milioni 12, milioni tano zako, tano zangu halafu tunamkodisha yule **** wa kwanza ajenge uzio, imekaaje hiyo? Akapata tenda mara moja.
    [/h]
     
  2. piper

    piper JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ten pasenti kazini
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndo tunavyofanya serikalini kwetu huku
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii kali ya karibu na weekend
     
Loading...