Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajemeni nimeingia

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mshangai, Sep 24, 2009.

  1. M

    Mshangai JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2009
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimevutiwa sana na mijadala yenye hoja zenye nguvu sasa naona nipate lau nafasi nipate kusema nanyi kidogo
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana umependelea nini zaidi ,siasa utamaduni or

    :D
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mh... mbona huyu jamaa kama vile yupo tangu mwaka jana mwezi wa pili?
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wajameni karibu sana ukumbini humu.
     
  5. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #5
    Sep 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Join Date: Sat Feb 2008
    Posts: 1
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power: 0 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    "Wajemeni nimeingia"!!?
    khaaaa! leo baada ya mwaka 1 na miezi 7!!? kilikusibu nini mwenzetu?
    anyway karibu sana
     
  6. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Welcome back dude! Nadhani wewe sio mgeni!
     
  7. M

    Mshangai JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli sio mgeni kabisa,nimetumia muda wote huo kuwasoma na kuwaelewa wenyeji mitazamo yao kabla ya kuanza kumwaga mchele hadharani.
    Stay tuned.
     
  8. M

    Mshangai JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Firstlady1, Usihofu utanipata zaidi katika uwanja wa Siasa na taratiiibu katika mambo yetu yale ya kikubwa. Tehe tehe tehe.
     
  9. A

    ADAM .R. MSENDO New Member

    #9
    Sep 30, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi wanajamii, kwa majina natwa Adam Msendo, mkazi wa Dodoma, ninapenda kuwa miongoni mwa wanajamii ktk kuchokoza,kusikiliza, na kuchangia hoja mbalimbali. ninapenda zaidi habari za uchumi, siasa na kijamii. Naomba kuwakilisha
     
Loading...