Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajasiriamali wenzangu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by lauti, Jun 2, 2011.

  1. l

    lauti Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wajasiriamali wenzangu,nawashauri kutengeneza financial statement&business plan kwa wanaohitaj,ni muhimu kwa biashara yako!IF U NEED THAT SERVICE,ni PM/nitumie email:lovenessjerry@yahoo.com,sina bei!karibuni sana
     
  2. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hongera sn kwa ujasiliamali/kutujulisha je unaweza kujitambulisha kwa QUALIFICATION na Experience yako ? tafadhali.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi ni business man sio mjasiriamali
     
  4. l

    lauti Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okey... I am a degree holder,I have graduated from University of Dar es Salaam 2009, I was pursuing bachelor of commerce and Management in Accounting, I am now working with auditing firm as an Accountant&Auditor at the same time...I used to write business plan to small entrepreneurs who are seeking loans at Our church...In addition, Nasubiria majibu ya CPA this month..I think that is enough Mkuu,
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni kitu kizuri kwa ambaye labda anahitaji maelezo japo kwa kifutpi anaweza tembeleea blog hii ambayo nimetoa japo maelezo machache
    GSHAYO
     
  6. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo liko hapa, hapa TU...na labda 2009
     
  7. l

    lauti Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how boss?tell me the problem with those two issues you have raised!is it bad?anyways,thanks kwa post yako.
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Great initiative.. ilitakiwa uanze na profile hii na kumalizia na introductory note yako hapo juu...
    I am curious: hebu tujuze mafanikio yako katika 'huduma' ulokuwa waitoa hapo kanisani.. wamefanikiwa wangapi na wamekosa wangapi... inaweza kusaidia..
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Great initiative.. ilitakiwa uanze na profile hii na kumalizia na introductory note yako hapo juu...
    I am curious: hebu tujuze mafanikio yako katika 'huduma' ulokuwa waitoa hapo kanisani.. wamefanikiwa wangapi na wamekosa wangapi... inaweza kusaidia..
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Great initiative.. ilitakiwa uanze na profile hii na kumalizia na introductory note yako hapo juu...
    I am curious: hebu tujuze mafanikio yako katika 'huduma' ulokuwa waitoa hapo kanisani.. wamefanikiwa wangapi na wamekosa wangapi... inaweza kusaidia..
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    nimeku e-mail mkuu
     
  12. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    HONGERA !!HONGERA !!HONGERA !! Sana lauti, usivunjike moyo,, nitajitahidi kuwasiliana na wewe...
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    duh ..... umenikumbusha

    mkuu .... Ahsante kwa kutoa HONGERA ...... mimi nilishampa hongera through e-mails correspondences .... niliona hii thread yake nikaingia na kumtumia pm ...... hapo ndipo tulipo anzia

    what i can say is ..... i am a true witness and this is my testimonial

    lauti has helped me with my financial part of the business plan and the job is perfect and well done

    very professional, hard worker and kind ...... you deserve to be a successful entrepreneur

    i recommend anyone with a need in Preparation of business plan to contact lauti ..... ! Congratulations
     
Loading...