Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajasiriamali wanahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by amigooo, Aug 10, 2012.

  1. a

    amigooo Senior Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafasi muhimu kwa ajili ya mjasiriamali zipo
    Tunafanya Business na kampuni kubwa duniani ambayo ina matawi mengi sana na kwa Tanzania yapo matawi matano.
    Aina ya Business: Multilevel Business
    Sifa:
    Mtu yeyote mwenye umri wa zaidi ya miaka 18 mwenye kupenda yafuatayo:
    1.Kipato cha ziada
    2.Uhuru wa kifedha
    3.Kuwa na biashara yako mwenyewe
    4.Kujiendeleza
    5.Kusaidia wengine
    6.Kukutana na watu wapya
    7.Kutopata shida baada ya kustaafu/kushindwa kufanya kazi
    8.Likizo
    Elimu: Kuanzia kidato cha 4 na kuendelea
    NB:Usikubali kukaa na kulalamika kuwa maisha hayaendi bali fursa zipo zitumie kwa wakati
    Mwisho: 3rd September 2012
    Kwa mawasilaino zaidi tuandikie healthwealthfirst@gmail.com Cell:0713889162
     
Loading...