Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajasiria-TUMBO

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Oct 31, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Hawa Jamaa walianza na mama Ntilie, baada ya hapo wakaenda kwenye fruits, mchana saaaafiii kwao.....
    city militias.jpg
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    katika kampeni za kuwakwamua watanzania kutoka kwenye lindi la umaskini
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakitoka hapo utawakuta chimbo wanagawana.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    changamoto ni kwamba hawatayamaliza
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    wana laana hao
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    huruma sana, just imagine mtu kama huyu amehangaika vipi na muda gani kuupata huo mtaji na kwa sekunde tu unatoweka, si vyema kuunga mkono taratibu zisizofuata taratibu lakini walau kuwa na jicho la kuona tu kwamba huo ni mbadala wa ajira kutokana na ukosefu wa ajira nchini, ukifika nchi nyingi tu duniani wanapewa utaratibu maalum mfano Zimbabwe wanapewa sare na mifuko maalum ya kuwekea taka na mwananchi huruhusiwi kula hovyo baada ya kununua ............
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,040
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono wakamatwe kwa ukweli na kusiwepo mambo ya rushwa. Mambo ya uhaba wa ajira isiwe ndio sababu ya kuvuruga taratibu. Nenda Kariakoo wameziba barabara na ni jeuri hawapishi mtu wala gari.
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    staili ya kukamatwa na majaliwa yao ndio changamoto, ama badu ukiwa na ajira ni rahisi kusema lolote, kwani aliyeshiba hamjui mwenye njaa, nyuma ya pazia ni kwamba huko wanakopelekwa ni mzigo mwingine wa kiuchumi oh no, ni kuongeza tenda za chakula na 10%? kwa wachache................kama mbwai mbwai
     
  9. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani hadi huruma
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wakitoka hapo wanakwenda kwenye mama muuza gongo....wanakamata gongo, wanaingia chimbo wanakandamiza...!!!

    Maisha si ndo hayaaa???:majani7:
     
  11. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sometime laana za kujitakia hizo
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    hao wana make sana
     
Loading...