Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajapan kweli wanatupenda;wangeleta kitimoto chenye sumu sijui nani angepona dar hii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pdidy, Jul 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kwanza pamoja na kuwalaani sana kwa kutuletea samaki wenye sumu'ndugu zanguni hasa wale walioleta
    nawashukuru amkuleta kitimoto maana madhara yake ni makubwa kuliko samaki hasa hasa mtawatesa sana
    hawa wazee walioachana na manyama...kwa upande mwingine tunaomba mkiwa mnataka kutuletea vyenye
    sumu muulize kwanza vijana wanapenda nini maana sasa hivi kuna idadi kubwa sna ya wazee waliokula hizi
    samaki nadhan soon tutakuwa tunawapumzisha pale kinondoni

    ila mliefanya hivi mungu atawatekeza wote walahi siio hivi hvi

    wazee wa kigorofa kwa kakobe,,wazee wa engine msiwe na wasi wasi ile mambo yetu
    ngroooooo ngroooooooooooo ngroooooooooooooo bado iko safe kama nawaona hivi mkiisasambua
    upande wa mguu angalien tu ziive maana madhara yake zisipoiva bora ule samaki wa mionzi ufe taratibu
    unasikia kama mdudu aanatembea zsehemu za hajakubwa akikishen wanaiva
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    When you see the item glow...especially at night...well then ???
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Awa wajapan nimesikia kwenye redio nimecheka sana kuna mradi waalileta magufuli akaukataa baada ya baadhi ya wah kuona kiwango cha lami sicho kabisa wakadai walikuwa wanatujaribu kama tutakubali kuwekewa lami yenye kiwango cha chini
    na kudai kulikuwa na wafungwa wanaletwa kuja kujifunza jinsi ya kutuwekea lami hawana adabu kabisa kila sehemu wanatupiga
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    If TZ leaders can't see, then, who to censure?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Do we have leaders??mmhh
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahaha! but i understand jews .. hawatumii kiti moto!... so ungepona mkuu
     
  7. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi ningeona heri wangeleta huyo mbuzi katoliki,......aah naniii.....mkuu wa meza....aah... naniiii....kiti cha moto.Kwanza kitu chenyewe ni haramu kwenye biblia na kuran lakini watu wamerooooooooooo...... ukiwaambia wabishiiiiii kama kimba la mwisho,wananikera kweli.Utaona watakavyosema baada ya kusoma hii. Loh!!!!!!!!
     
  8. u

    ugawafisi Senior Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    umenikosha mkuu, dunia imefika pabaya sana kwani anaefanya ushenzi na kula haramu kama kitimoto ndio wanaonekana wameendelea na wana akili lkn wale wanaofuata maandiko ya muumba wanaonekana wamepitwa na wakati. Wajapan lete kiti moto chenye sumu!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    HAHAHAAA PDIDY UMASABABISHA NICHEKE AISEE.......the REALLY PDID OF JF.. NAKUKUBALI
     
Loading...