Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajameni tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Sep 12, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    KAMA TUTAENDELEA KUAMBIWA TUWE WATULIVU WAKATI SERIKALI INASHULIKIA NA ITAUNDA TUME BASI NAWAAMBIENI HATUTAFIKA [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    RIP kwa wote waliopatwa na maswahiba haya
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tulijifunza chochote kutokana na janga la MV Bukoba? Na kesi zake zillishaje vile? Kweli nchi tunayo!!!!!!!
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hiyo picha ya meli inazama, Mkuu naona UNADANGANYA. hiyo ni meli inaitwa TRANS ASIA SHIPPING.
     
Loading...